Cấp cứu , cấp cứu tớ cần anh em tư vấn giúp đỡ

dung_kaka

chim tớ đi phân lỏng kèm theo nước nhìn rất khó chịu , không phải ỉa chảy. đã kéo dài trong 1 năm nay nhưng không có cách chữa . có bữa em nó chơi rất tốt . có bữa nhìn em nó mệt mỏi nhưng vẫn cố gắng chơi . tớ củng không biết nên phải làm sao. đặc điểm chim quãng nam . xin chân thành cảm ơn

tan86

trên 4r có bài viết công dụng quả dứa trị tiêu chảy đó, bạn thử xem sao. mà bị 1 năm lận ghê quá. thử đổi cám khác coi sao

Mickeycm.batoqn

cấp cứu ,cấp cứu là khẩn cấp,mà kéo dài trong 1 năm mà sao cấp cứu dc bạn.Con này mà ai trị dc mình gọi là thánh.
bạn mua chai thuốc trị tiêu chảy dành cho chim cảnh mà kèm theo mải mải,chứ bị 1 năm thì dạng mảng tính rồi

chimcuccu!!

cấp cứu ,cấp cứu là khẩn cấp,mà kéo dài trong 1 năm mà sao cấp cứu dc bạn.Con này mà ai trị dc mình gọi là thánh.
bạn mua chai thuốc trị tiêu chảy dành cho chim cảnh mà kèm theo mải mải,chứ bị 1 năm thì dạng mảng tính rồi
con của bạn k phải do đi ngoài mà nhiều khả năng là do không hợp cảm hoặc cảm nhiều chất quá không hấp thụ được hết .theo mình bạn cho ăn cám nhạt đi kèm theo chuối mốc và uống cùng với 1 ít nước chè pha loãng khoảng 3 ngày xem sao.

dpmq

Cũng đã gặp nhiều em bổi khi về với người cái dạ ko thích nghi được nên tiêu chảy mãn tính,bệnh này theo mình thì sống chung với lũ thôi chứ đã bị 1 năm thì thuốc gì cũng bó tay.

tinhxa

thử cho ăn cám ba vì và cho uống nước chè loãng,ra hiệu thuốc thú y mua thuốc đi ỉa của gà thử xem có đỡ hông

dung_kaka

con của bạn k phải do đi ngoài mà nhiều khả năng là do không hợp cảm hoặc cảm nhiều chất quá không hấp thụ được hết .theo mình bạn cho ăn cám nhạt đi kèm theo chuối mốc và uống cùng với 1 ít nước chè pha loãng khoảng 3 ngày xem sao.
mình đanh cho ăn hpk . con này ăn tạp lắm . chắc làm theo cách cậu xem sao

chimcuccu!!

mình đanh cho ăn hpk . con này ăn tạp lắm . chắc làm theo cách cậu xem sao
cám hiển có con hợp con k nhà mình cũng thế dổi cám đi bạn mà tốt nhất bạn ra hiệu mua 1 ít cám cò( cám cho ga con) cho an kèm với chuối xem sao nếu sau 5 ngày mà tình hình k cải thiện thì cho ra đi bạn ạ và nhớ cheo em nó ở chỗ tĩnh để cho nghỉ ngơi nhé.

Trung Arc

Đổi cám đi anh, nhà em có 1 con trước ăn HBK1 phân nát không khô được, em chuyển qua loại khác 3 ngày thì hết.