cần ae giúp mình

coi3bimedia

E hiện đang có 1 e cm di phân lỏng. E cho ăn cám bavi trộn trứng gà, mật ong, dầu ăn và ngày nào mình củng cho cào cào ăn no thì nghỉ vì nhà gần bãi cỏ nên chiều nào đi làm về mình củng bắt một lúc là ăn no hết ngày hôm sau liệu có phải là chim mình thừa chất nên mới đi phân lỏng như vậy không và hỏi cách chữa trị.

Vudmc

Mua dứa về cho nó ăn đi. Cẩn thận nếu ko chỉ 2 ngày nữa là nó chết đấy.

aq90000

Nếu ăn ba vì mà đi phân lỏng thì chỉ có là ăn cám bavi đểu rồi bạn ơi.Có phải bạn cho ăn bavi có tem loại 12k ko

coi3bimedia

Uh bạn ah nhưng minh mua bavi ve them trung ga voi mat ong dau an nua mang sấy khô rồi mới cho ăn bạn ah
Nếu ăn ba vì mà đi phân lỏng thì chỉ có là ăn cám bavi đểu rồi bạn ơi.Có phải bạn cho ăn bavi có tem loại 12k ko

ti_do85

Cho ăn chuối ương + cám Ba Vì + nước trà nhạt không cho ăn mồi tươi bảo đảm khỏi. Mình đã thành công cho 1 chú bị tiêu chảy gần 1 năm

noucamp98960

E hiện đang có 1 e cm di phân lỏng. E cho ăn cám bavi trộn trứng gà, mật ong, dầu ăn và ngày nào mình củng cho cào cào ăn no thì nghỉ vì nhà gần bãi cỏ nên chiều nào đi làm về mình củng bắt một lúc là ăn no hết ngày hôm sau liệu có phải là chim mình thừa chất nên mới đi phân lỏng như vậy không và hỏi cách chữa trị.
Cho ăn Bavi ko thui ban a. Có thể bạn trộn nhiều thứ như Trứng Ga chưa chín kỹ hoặc qua liều luong....