Cần mua cóng cho lồng chào mào

ĐỨC VIỆT

Em mới chơi chim được khoảng 2 tháng nay. Em thấy trên mạng rao bán nhiều loại cóng đẹp nhưng mà giá thì toàn là trên trời thôi. Các cao thủ cho em hỏi rằng mua phụ kiện ở đâu giá bình dân mà lại đẹp nữa. Tốt nhất là gần nhà em(nhà em ở Ba La Bông đỏ gần Hà Đông)
Cám ơn các pác nhé

sinzum

Hiihihi, công nhận phụ kiện ( cóng , lồng , bợ cầu ... ) sẽ làm đẹp cho sự uy nghi chú chim, Nhưng mình nói thật nhé, chú chim chơi hay nhưng phụ kiện dõm thì vẫn được chú ý hơn chú chim dỡ mà có bộ phụ kiện đẹp. Hì Hỉ, mới chơi mua cóng thủy tinh được rồi, rẻ và dễ theo dõi cám + nước cho chim.
Chuc bác vui vẻ nhé.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Em mới chơi chim được khoảng 2 tháng nay. Em thấy trên mạng rao bán nhiều loại cóng đẹp nhưng mà giá thì toàn là trên trời thôi. Các cao thủ cho em hỏi rằng mua phụ kiện ở đâu giá bình dân mà lại đẹp nữa. Tốt nhất là gần nhà em(nhà em ở Ba La Bông đỏ gần Hà Đông)
Cám ơn các pác nhé
Vậy lúc nào rảnh qua mình dẫn đi nhé rổ rá lúc nào cũng ok, toàn ae quen biết thôi, có gì liên lạc qua inbox nhé
ps: mà lần sau bạn dùng font chữ mặc định của diễn đàn thôi nếu tính font chữ 4 là phạm quy đó

caube1002

mới chơi tìm hàng xịn làm gì hả bác? chơi cóng Thủy tinh cho lành, dễ nhận biết khi hết cám hoặc nước.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Cám ơn các pác nhé
Bạn ra đối diện chợ Hà Đông chỗ đấy có mấy cửa hàng bán phụ kiện lồng,cầu ,cóng (gần cử hàng bán thuuốc Bắc).Giá cả ok .Thân!