Cần tìm em chim cưng ở khu vực Linh chiểu Thủ đức khúc ngã 3 Chương Dương - Kha vạn cân.

lamda_nguyen

Híc, hôm nay do vội đi làm nên lúc cho ăn đã quên đóng cửa lồng. Đi làm về hoảng hốt :( khi thấy lồng không mà chả thấy chim đâu, cửa lồng thì mở. Mong Anh em nào ở khu vực này bẫy được thì cho mình chuộc lại. Tại số là chim má trắng nên rất dạng. Chim chơi bình thường nhưng tại mình chăm em nó đã lâu nên phát sinh tình cảm. Mong các anh em giúp đỡ.
Nhận dạng chim: chim ngũ đoản, dạng chim, chim đen, hình rất dị, xấu nhưng chơi rất gấu, lì lợm.
giờ nản quá không muốn làm gì.:(

sahuynh

kím con nào ngon ngon mua về chơi lại chứ giờ chim sổ lồng rồi biết đâu mà tìm hả anh

Mickeycm.batoqn

Tìm em như thể tìm chim,chim bây biển bắc em về biên Nam.
Cứ hi vọng thôi em,hi vọng có kỳ tích

lamda_nguyen

dạ sdt em 0903753460, em nó ở nhà cùi bắp lắm. Tại nuôi lâu nên có tình cảm.híc

lamda_nguyen

haha chân thành cảm ơn những lời chúc của mấy Anh em. Cuối cùng em nó cũng nhớ nhà và quay về tổ ấm rồi mấy Anh ạ.
Mình vui quá, không biết nói gì hơn. Sau 10 ngày xa cách mà giờ lại được tái ngộ. Âu cũng là cái duyên. Nhưng nó suy quá, chắc phải bỏ mùa lông lại.:)
Và con tim đã vui trở lại.

dieu

haha chân thành cảm ơn những lời chúc của mấy Anh em. Cuối cùng em nó cũng nhớ nhà và quay về tổ ấm rồi mấy Anh ạ.
Mình vui quá, không biết nói gì hơn. Sau 10 ngày xa cách mà giờ lại được tái ngộ. Âu cũng là cái duyên. Nhưng nó suy quá, chắc phải bỏ mùa lông lại.:)
Và con tim đã vui trở lại.
chúc mừng anh nhé :))

ducai

yeah, ít ra chim nó cũng trung thành với chủ nó mà, hihi, trời k phụ lòng a, mừng cho a