Cầu Sắt_ Hình Ảnh Tuần Ngày 21/9/2013

chimcanhcausat

Chào Mào Danh Dự
Lời đầu tiên CLB Cầu Sắt Lái Thiêu xin chào toàn thể Quý ACE diễn đàn, chúc mọi người dồi dào sức khỏe!

Hôm nay mặt dầu trời vẫn mưa nặng hạt vẫn không cướp được niềm đam mê của AE Nghệ Nhân, như thường lệ thứ 7 hàng tuần CLB vẫn tổ chức thi tuần cho anh em khắp nơi về giao lưu, học hỏi kinh nghiệm và trên hết là gắng kết sự đoàn kết trong thú vui tao nhã, làm hâm nóng cho ngày hội lớn nhất miền nam trong ngày mai.... Hội thi Gia Định ngày 22/9.

Sau đây xin gửi ít hình ảnh dợt thi tuần ngày hôm nay:

X
in chúc mừng các chủ nhân đạt giải

Thân, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Sửa bởi Amin:

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hay quá, mưa bảo không làm nản lòng AE nghệ nhân, chúc mừng CLB đã tổ chức giải tuần thường niên cho AE, Chúc cho phong trào AE Nghệ Nhân Cầu Sắt luôn vững mạnh!
Thân, chúc sức khỏe!

linhu

Các bác cho em hỏi:
Cội mình lịch dợt hàng ngày như thế nào vậy? Chiều thứ 7 có AE mang ra dợt ko hay chỉ CN?
Thanks

lồngchim

Phong trào ngày càng phát triển mạnh.nhìn người đoạt giải và người trao giải điều vui

Thân

chimcanhcausat

Chào Mào Danh Dự
Các bác cho em hỏi:
Cội mình lịch dợt hàng ngày như thế nào vậy? Chiều thứ 7 có AE mang ra dợt ko hay chỉ CN?
Thanks
Lịch dợt là vào sáng thứ 7 hàng tuần.Giải thưởng là giấy chứng nhận cho 2 giải nhất và nhì

linhu

Lịch dợt là vào sáng thứ 7 hàng tuần.Giải thưởng là giấy chứng nhận cho 2 giải nhất và nhì

Ý em là mang chim đi dợt hàng ngày ý mà, chiều thứ 7 và sáng CN cội mình có dợt ko?
Lịch thi tuần dời sang sáng CN thì tiện cho nhiều người thứ 7 vẫn đi làm nhỉ.

Thanks,