cặp chào mào cùi nhà em.

hst90_bmt

Hôm nay rảnh rỗi làm clip post lên cho anh em xem giải trí tí
lồng thấp chim tướng trung 2 mùa. lồng cao tướng to con 4 mùa.
3
ll
ll
2
ll
ll
1
ll
ll
ll
V
show
mọi người xem vui vẻ đánh giá nhiệt tình nhé.chúc ae ORG chim cò căng cứng ;) Thân hst90_bmt

caube1002

2 chú này của bác hay đấy, giọng được, tướng đẹp, chim rất dữ. chim cùng nhà mà đấu nhau ghê nhỉ, chúc mừng bác nha! nhưng có vẻ bác chăm chim không kỹ lắm, phơi nắng và tắm ít nên lông đuôi hơi xấu

hung98

Hôm nay rảnh rỗi làm clip post lên cho anh em xem giải trí tí
lồng thấp chim tướng trung 2 mùa. lồng cao tướng to con 4 mùa.
3
ll
ll
2
ll
ll
1
ll
ll
ll
V
show
mọi người xem vui vẻ đánh giá nhiệt tình nhé.chúc ae ORG chim cò căng cứng ;) Thân hst90_bmt

Hi Hi cùi quá ... bác mang hết đây em nuôi cho :D

hst90_bmt

Ủa bữa trước nghe nói bán 1 con cho ai ở Hòa THắng rồi mà.
uhm con lồng thấp thằng bạn lấy nhưng nó đi làm đặt gạch rồi mà chưa lấy còn ở nhà mình bạn à

ghê...............chim căng quá chúc mừng bác nhé
thank bác nhiều nha.

2 chú này của bác hay đấy, giọng được, tướng đẹp, chim rất dữ. chim cùng nhà mà đấu nhau ghê nhỉ, chúc mừng bác nha! nhưng có vẻ bác chăm chim không kỹ lắm, phơi nắng và tắm ít nên lông đuôi hơi xấu
em bận công việc nhiều nên chăm chim không kỹ lắm.

Cùi j mà éc kinh.hixhix
hì thank bạn

lông đuôi các e ý hơi xấu
đuôi xấu em cũng không ưng cái đuoi của 2 con này lắm. cái đuôi làm xấu bản thân nó bác à

híc, cùi em cũng mong đc cùi như bác đây
thank bác. chúc bác chim mau đạt lữa

hihihi,,, hai chú chim đếm 1..2..3 ché chéc.e..e...
hì chéc cùng nhịp thấy nó sướng sướng bạn à

Hi Hi cùi quá ... bác mang hết đây em nuôi cho :D

mongmanh

chao mao nay la o mien nao vay bac nhin giong da lat qua vay

Lần sau yêu cầu bạn viết tiếng Việt có dấu theo nội quy nhé.

Sửa bởi Amin:

hvkt_87

Chim vào lửa sướng thiệt đó!Chúc bác giữ lửa các em thành công!
Thân!

hst90_bmt

lông đuôi vểnh hai bên, hình như cám ăn nóng
em nó tắm xong thì lông đuôi xếp lại mà chơi 1 lúc bu bám lồng là lại xòe ra, em cũng không hiểu tại sao. thank anh đã góp ý, để em thử đổi cho ăn cám ba vì không thử xem sao.

thienthe

em nó tắm xong thì lông đuôi xếp lại mà chơi 1 lúc bu bám lồng là lại xòe ra, em cũng không hiểu tại sao. thank anh đã góp ý, để em thử đổi cho ăn cám ba vì không thử xem sao.
Chim như vậy thì cứ vậy mà chơi, đuôi ko được đẹp thì mùa sau thay sẽ đẹp, chứ mà bạn đang cho ăn cám tự làm chuyển sang cám ba vì không thôi thì chim sẽ tụt lửa rất nhanh đấy bạn ah, mà như vậy cũng không làm đuôi em nó đẹp hơn đâu.