Cội mini đã xong , show hàng chút xíu , chuẩn bị đón AE ^^ !

chaomao^^py

Moderator
Sáng nay mấy AE ngồi cafe sẵn đem mấy chú ra test ! Sẵn nhờ mọi người xem thử giàn như vậy hợp lý chưa ! Đúng là chim chơi mà người sảng khoái quá , cuối cùng đã có chỗ dợt hàng tuần

Bonus thêm mấy đoạn hậu những con chơi tương đối có bản lĩnh
1. Bổi già rừng về em thuần 1 mùa lồng
2. Con anh Sơn má trắng khoảng 3 mùa rồi
3. Con khởi nghiệp của em ^^
4 . Lát sau có bổ sung mấy con nhưng không quay clip được
P/s Có những đoạn cao trào lại mê quá không quay clip được ^^

thodeco

chúc mừng bác có được chổ dợt dãi mini cùng ae đàm đạo chim cò

shopthuhavd

Cội tuy nhỏ nhưng có nắng và thoáng; chúc mừng AE có chỗ giao lưu chim vui vẻ, thỏa niềm đam mê.
Thân !

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Không gian chỉ cần như thế này+niềm đam mê =THÀNH CÔNG.Chúc bạn như ý .
Thân ái/CMVN!

Mr Xo

Đam mê thì ta thực hiện thôi. Chúc mừng bác. Nơi đây sẽ ra lò những chú chim "khủng" đây.:)

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Tuyệt quá, đang mơ ước có cái sân thượng, trồng ít dây leo rồi thành lập cái cội Mini như bác để thầy trò dợt cho căng. Chúc mừng bác, cội mini tuy nhỏ mà chất quá, chim lại hay nữa !

Thân, black_fish9402

thachnguyen

mình ở An Dân,muốn chí thạnh cũng có điểm dợt chim thế này mà chưa thực hiện được. ae ngoài chí thạnh cũng đang có phong trào nuôi chào mào mạnh lắm

chaomao^^py

Moderator
mình ở An Dân,muốn chí thạnh cũng có điểm dợt chim thế này mà chưa thực hiện được. ae ngoài chí thạnh cũng đang có phong trào nuôi chào mào mạnh lắm
Hoan nghênh bạn , rãnh rỗi vào mình chơi , sáng thứ 7 và chủ nhật AE hay tập trung đông đủ giao lưu . Ngày bình thường thì bạn alo mình phát . Hôm rồi có bạn Định nick sonidinh ở Đồng Xuân , La hai 1 mình một chim chạy hơn 30km vào mình đó, thế mới thấy tình yêu chim chào mào ^^ . Mình tên Quang 26t, số đt........ rất vui được làm quen !
P/s Mình hay ra Chí Thạnh lắm , hy vọng sớm có dịp giao lưu

Sửa bởi Amin:

thachnguyen

ak. vậy ah, mình tên Thạch, 22t, đang là sv học ở SG, mình chỉ có ở nhà vào dịp lễ tết không thì hè thôi. ít bữa hè về có dịp nhất định gé quán của bạn dợt chim chơi.

chuột nhắt

Không gian chỉ cần như thế này+niềm đam mê =THÀNH CÔNG.Chúc bạn như ý .
Thân ái/CMVN!

bác hưng thiết kế 1 bộ mini đi để t7 với CN anh em ở gần nhà đỡ phải mang chim đi xa. giờ khu nhà tôi với ông cũng phải gần 20 lồng rồi.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng niềm đam mê của các bạn Phú Yên :D chim Phú Yên hót hay quá