Cứu em CM mình với !!!!

cmbinhduong

Mình mới mua 1 em CM bổi , về em nó không chịu ăn uống thường đứng xù lông híp mắt lâu lâu rút đầu giựt giựt . Anh em cho biết nó bị gì và điều trị như thế nào ?

cocghe

có khả nag trứng gió rùi đó bác, dầu gió hành tỏi xem thế nào bác, nhanh lên kẻo ko kịp đó bác

cmbinhduong

Có cần bắt ra dùng kim chích đít nặng nước rồi thoa dầu không anh? Em thoa lồng và cầu đậu rồi

Coba

Mớm cho nó ít nước cam vắt hay mật ông pha loãng xem sao, nước đường cũng đc, và bạn chuẩn bị tinh thần sáng mai chia tay em nó trước cho đỡ sốc.

crystalcandy

Bạn ơi, nó có triệu chứng giống con má trắng hồi mình đánh. Chả thèm ăn gì. Bạn giờ cho đủ các loại thức ăn. Dưa hấu, đu đủ, chuối, sâu, cào cào. Nước thì nước mật ong pha loãng. Đút nó tí nước mật ong và sâu nha!

cocghe

Bạn ơi, nó có triệu chứng giống con má trắng hồi mình đánh. Chả thèm ăn gì. Bạn giờ cho đủ các loại thức ăn. Dưa hấu, đu đủ, chuối, sâu, cào cào. Nước thì nước mật ong pha loãng. Đút nó tí nước mật ong và sâu nha!
chim người ta bị trúng gió mà e, đâu phải như con má trắng e đánh là nó chưa biết ăn thôi