Cao thủ giúp dùm e chào mào mộc mới mua

hoanghiro

Tình hình ở nhà cũng nuôi 5 e,tự nhiên hứng quá mua thêm 1 em nữa...thấy nó ngày nào cũng xù lông cúp mào nằm 1 đống...lông lá còn nguyên hết...không biết đưa nó ra cội có thể thay đổi được xíu nào không...mong AE chỉ giáo

caphesua

Bổi mới về kg nên đưa đi cội cũng như kè chim bạn ah.nên cho e nó ăn uống và nghĩ ngơi để cho e nó lấy lại tinh thần đã.mộc mới về còn nhát và hoảng nên bạn đừng làm e nó sợ.nên treo nơi yên tĩnh tủ áo lồng lại .nc non đầy đủ 2 ngày bạn thăm 1 lần xem tình hình e nó ntn.chúc bạn nhanh thuần đc e nó.

SherlockTN

Bổi về bạn kiếm cái áo lồng mỏng mỏng trùm kín lại để dễ theo dõi nó bạn à, xù lông cụp mào thì hầu như bổi nào mới về cũng thế (trừ khi nó còn lửa rừng mới có thể ra giọng ngay).

hoanghiro

mình cảm ơn nhé,nhà nuôi mấy e nhưng toàn bà con cho...có 1 em dạn người lắm...ra cội bữa đầu cũng mở miệng bữa thứ 2 thì cũng chơi,cách 1 ngày,ngày hôm sau chơi thì nín luôn mổ lông lá rồi múa rồi im,mình không biết sao luôn

em cung co mot em cm nhung mua thay vua roi long canh cua em no moc lung tung qua mong cac bac chi day cho em lam he nao de cho em no long cnh dc dep len

quangvinh89

bổi vừa về mà bác đòi vác ra cội thì có ngày vỡ chim khỏi chơi con chim đó luôn .. ở nhà bị đè còn cụp mào thì ra giàn sao dám chơi hả bác? Nhát nữa thì càng ko thể chơi nổi