Chào AE chaomao.org sau thời gian vắng bóng!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Chào tất cả AE!
Dạo gần dđây mình không online liên tục trong nhiều tháng , có nhiều AE hiểu nhầm và có gọi hỏi thăm cũng như gửi mail nghĩ rằng mình buồn chuyện gì đó nên không online, nay hôm nay rãnh chút có đôi lời gửi AE!
Lý do gần đây mình có công việc nhiều, phải đi công tác thường xuyên khg có thời gian online, lên bằng điện thoại thì dễ sai xót nên mình định off một thời gian sau khi công trình và công việc tạm ổn sẽ online sinh hoạt cùng AE .
Mong ae luôn vui vè với đạu gia đình chaomao.org!
Thân!

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Kg biết thằng E chết đâu , giờ tĩnh dậy chưa nữa............! Ha. Ha

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Xin chúc mừng Chú đã trở lại.Mới đi nước ngoài về hả Em trai kekeke.
Thân/Thanhglass

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Xong lông rồi hả chú? Xin hân hoan chào đón chú, nhớ chéc chẻ nhiều nhiều như xưa nhé, kekeke
Thân chào!
Duy-MC

hovaten

Moderator
Chào tất cả AE!
Dạo gần dđây mình không online liên tục trong nhiều tháng , có nhiều AE hiểu nhầm và có gọi hỏi thăm cũng như gửi mail nghĩ rằng mình buồn chuyện gì đó nên không online, nay hôm nay rãnh chút có đôi lời gửi AE!
Lý do gần đây mình có công việc nhiều, phải đi công tác thường xuyên khg có thời gian online, lên bằng điện thoại thì dễ sai xót nên mình định off một thời gian sau khi công trình và công việc tạm ổn sẽ online sinh hoạt cùng AE .
Mong ae luôn vui vè với đạu gia đình chaomao.org!
Thân!

Vậy là Thí chủ đã trở lại rồi đó hả ?

Xin hỏi thí chủ , ĐẠU GIA ĐÌNH có nghĩa là, thí chủ lại online bằng điện thoại phải không hả ?

Leodevincy

Chào mào Việt
Vậy là Thí chủ đã trở lại rồi đó hả ?

Xin hỏi thí chủ , ĐẠU GIA ĐÌNH có nghĩa là, thí chủ lại online bằng điện thoại phải không hả ?
Chú chém kiểu này em noá chưa kịp nhô đầu ra thì lại thụt đầu vào nữa rồi. keke

Welcome chú Dũng trở lại, hy vọng lợi hại hơn xưa. :D

hovaten

Moderator
Lăng mà vung đao chém là anh Dũng chém lại nhiệt tình lắm, anh em thân thiết mà, đâu có giận nhau lâu đâu anh Bình Leo