chào mào đồi thiên an

thaiduykha

chú đồi thien an mua lại của nick conchymnho hiện đang nhờ tuấn chăm giúp, sau gần 1 tháng anh em đánh giá giúp nhé, bên trái màng hình
thân ái

thangaka

sau khi nhờ chăm hộ mà con chim được như thế này là ok rồi kha ơi nắng lên chắc em nó còn tốt hơn nữa

minhgas

Chào mào cùi bắp
clip nghe hót nhiều đó nhưng có giọng mái kích chim nhiều quá a ơi, không thiệt chim xí mô. Mũ con chim thì phải nói là xấu tệ, được mỗi cái giọng với họng bò.

ledinhnhan01

clip nghe hót nhiều đó nhưng có giọng mái kích chim nhiều quá a ơi, không thiệt chim xí mô. Mũ con chim thì phải nói là xấu tệ, được mỗi cái giọng với họng bò.
anh Minh cho hẳn xe gạch, mạnh quá , hehe.
Chim sổ giọng hay ghê, chúc em nó mau thành tài

vukienvp

Bộ đẹp giọng hay. Chỉ hơi chê cái mào cứ đổ về sau.
Chúc mừng bạn.
Thân ái vukienvp

linhu

Chim mũ quá độc và đẹp.hàng hiếm có đây
Mào này dc ko Nguyễn, có độc và hàng hiếm ko ? :)

ncmask86

chú đồi thien an mua lại của nick conchymnho hiện đang nhờ tuấn chăm giúp, sau gần 1 tháng anh em đánh giá giúp nhé, bên trái màng hình
chào.
cho mình hỏi tuấn chăm giúp là tuấn nào? tuấn? namkiet? văn???
nếu đang nhờ tuấn chăm giúp thì clip này ai quay? post lên đây mục đích giới thiêu con chim hay muốn níu kéo nhắc lại chuyện cũ.(rằng con chim tố chấy huế bẫy đấu này nọ...)
chim của bạn thì bạn cứ chơi còn cái gì liên quan đến tuấn gì gì đó thì mình nghĩ bạn hãy để nó quên lãng vào quá khứ đi (nich namkiet cũng đã bị ban vĩnh viễn rồi), ai cũng hiểu mà bạn.
chúc bạn có những chú chim và bạn chơi chim ưng ý.