Chào mào ở nhà không ché, có phải thiếu lửa

Wí Xì Tộc

Mình có con chào mào , ở nhà không thấy ché , chỉ khi đi dợt hay thi mới ché, như vậy có bị yếu lửa không, thank

mecm

con chim như bác chất nhìu ng mong k đc đó,chim của bác theo e bít là chim đấu giàn k pải chim chơi nhà,vì khi mới nuôi ngta thường xuyên cho chim đi đấu cội k cho chim chơi ở nhà nên chim chơi ở cội sẽ hay hơn khi chơi ở nhà,con này theo e thì bác mua lại chứ k pải chim bác tự tay chăm lên

thai

ở nhà ýt khi gặp tiếng chim lạ và ko có đối thủ đấu thì sao em nó ché dc bác ^^

minhmang_hptl

,chim của bác theo e bít là chim đấu giàn k pải chim chơi nhà,vì khi mới nuôi ngta thường xuyên cho chim đi đấu cội k cho chim chơi ở nhà nên chim chơi ở cội sẽ hay hơn khi chơi ở nhà,con này theo e thì bác mua lại chứ k pải chim bác tự tay chăm lên

jun

,chim của bác theo e bít là chim đấu giàn k pải chim chơi nhà,vì khi mới nuôi ngta thường xuyên cho chim đi đấu cội k cho chim chơi ở nhà nên chim chơi ở cội sẽ hay hơn khi chơi ở nhà,con này theo e thì bác mua lại chứ k pải chim bác tự tay chăm lên

bắt chước ăn l cá diếc, ịc cá rô, ăn b cá chép.....hĩ hĩ, các bác đừng trách em nhé, nhìn bác minhmang cop paste buồn cười quá, nhớ lại hồi bé tí hay ca bài này nên ca lại cái cho xôm ^^