Chào mào 35k! Có xứng số tiền bỏ ra ko ạ?

docvylong87

Số là có con mộc má lỡ, mua có 35k thôi ạ:(! Được 3 tháng rồi mà thấy chủ vẫn nhảy tung lồng! E cũng ko chăm bẵm gì nhiều? Cám 3 vì, hoa quả có gì ăn lấy. Chắc chăm ko tốt nên dạo này nó hay chửi e lắm ;)! Các bác xem qua xem nó có tương lai gì ko ạ? Tại hỏi 2-3 người thì mỗi người phán 1 kiểu, chẳng biết đâu mà lần? :(

CMQN

Keke chú có hình e mái xinh wa hằn gì con trống trong lồng cung fải cố gắng thể hiện bản lĩnh,35k là 1tô bún chứ mấy có chim vầy khối ae thèm đó nghen.

CLBMinhDuc73

Chim e bẫy được bán người ta chê mái. Cho cũng không lấy.giờ e nuôi ra lân. Chơi cánh tốt. Bác nên xách chim ra cafe thử .được nuôi. K được thôi

sonmai

chim rò thì nhiều, sổ ra bọng mới khó, e nuôi nhiều em như thế này rồi, vui mừng nó cũng như vậy, nhưng ko thấy sổ bọng, chủ thớt đùng bùn nhé

docvylong87

chim rò thì nhiều, sổ ra bọng mới khó, e nuôi nhiều em như thế này rồi, vui mừng nó cũng như vậy, nhưng ko thấy sổ bọng, chủ thớt đùng bùn nhé

Vâng bình thường ban ngày nó vẫn hót khỏe bác ạ! Nhưng chim bắc nó ít giọng. Còn clip này e quay lúc 10h đêm, sau khi cho nghe clip con Chí Phèo của bác Đại Linh thì e nó như này luôn! :)