Chào mào bình định nhà em, mọi người đánh giá nhé

hst90_bmt

em bình định 4 mùa lồng anh em chém nhiệt tình cho em nó căng lữa

em bình định lồng cao - em đăk lăk lồng thấp (đuôi én) chim nhà quen mặt nhau nên 2 em hơi hiền chim, anh em xem xong đánh giá nhiệt tình cho 2 em mau căng cứng nhé.

chúc anh em org chim cò căng cứng.
Thân hst90_bmt

matna

hầu như chim bình định con nào cũng hay thì phải!!!! Chúc mừng bạn có chim hay!

kingbirds_QN

Chú BĐ hay quá,chim 4 mùa mà vẫn còn nhảy ghê ha!!ĐL hình như chim tơ lên hả bạn. chom tơ hay có kiểu chui đầu ra lồng thế và cái đuôi thường thường ko đẹp.

ledinhnhan01

00:50 : daklak hỏi : mở cửa sao đây ? =)) ...đuôi nó chia 2 như đuôi cá ...độc.
con bình định chơi tĩnh nhĩ...giọng tốt nữa...chúc em nó tiến bộ hơn

noucamp98960

Hix. Thấy clip mà thèm chim BD wua. Chẳng là 26 vưa rùi mình có lên Thủ đức mua 2 em bổi bình định. Bổi hơn 2 mùa ở rừng, nhốt chim trong lồng bổi đã ra giọng. Mình mua 2 em 1400k. Mang từ thủ đức về vũng tàu. Về đến nhà hí hửng sang lồng thì ôi hơi ôi, 2 chú chim dễ thương đã ra đi do ko chịu được đường dài nên bị ngạt, mình thẫn thờ. Thui chuyện cũng qua 2 ngày rùi ,bỏ qua nỗi buồn và lần sau rút kinh nhiệm nếu mua chim xa nên san ra lồng bổi rùi chở về. Vài điều chia sẻ.

hst90_bmt

Hix. Thấy clip mà thèm chim BD wua. Chẳng là 26 vưa rùi mình có lên Thủ đức mua 2 em bổi bình định. Bổi hơn 2 mùa ở rừng, nhốt chim trong lồng bổi đã ra giọng. Mình mua 2 em 1400k. Mang từ thủ đức về vũng tàu. Về đến nhà hí hửng sang lồng thì ôi hơi ôi, 2 chú chim dễ thương đã ra đi do ko chịu được đường dài nên bị ngạt, mình thẫn thờ. Thui chuyện cũng qua 2 ngày rùi ,bỏ qua nỗi buồn và lần sau rút kinh nhiệm nếu mua chim xa nên san ra lồng bổi rùi chở về. Vài điều chia sẻ.
chia buồn cùng bạn. đi xa bạn nên bỏ vào lồng rồi bỏ thức ăn đầy đủ là ok mà. cũng là bài học rút kinh nghiệm.