Chào mào bị ngã help

dyken

tầm dạng sáng ngày hôm nay trong khi tập bay chú nó rơi xg đất chân trái không cử động ở các ngón chân :((,cảm giác hụt hẫng lo sợ khả năng gẫy là rất cao đến tối nay em nó tập tễnh trên cầu các bác cho ik kiên giúp làm sao cho em nó mau lanh và biện pháp sử lí @@ hức :((

Sửa lần cuối:

lyna01

Chào mào bổi
cái này thì hok rành lắm.. để mấy chuyên gia dô giúp đỡ ne...

dyken

các bác chuyên gia giúp em tiếp mới thank các bác đã cho ý kiến

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Cho vào khẩu phần trái cây thêm quả ớt chín nữa đi bạn, mình thấy có người làm vậy trị bại liệt chân chim + che bớt áo lồng cho em nó tĩnh dưỡng giảm cử động cho mau lành. Chó liền da, gà liền xương hy vọng mấy hôm khỏi

dyken

hôm nay em nó có vẻ khoe hơn nhưng chân vẫn đau lắm tập tễnh trên cầu phát khổ nhỉn thướng thế chim non lữa chứ

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
hôm nay em nó có vẻ khoe hơn nhưng chân vẫn đau lắm tập tễnh trên cầu phát khổ nhỉn thướng thế chim non lữa chứ

Chúc cho em chim non bạn mau khỏe và phát triển tốt nhé!!!
Chúc bạn luôn vui với những em chim của mình!!!

zinlove8x

bạn cứ để yên đừng động vào chú ấy nhiều nhé , tăng cường vitamin b1 và hoa quả , trộn thêm 1 chút sữa trẻ em vào cám cho chim nhé rất tốt cho xương và lông của nó , sẽ nhanh lành thôi

dyken

hôm em mở của lồng vệ sinh em nó bay lên ngón tay ,em thấy bên chân bị thương ngón chân đã có lực bám vui thế :eek:

dyken

em nó đã khỏe 70% nhưng chân vẫn hơi yếu đã đứng cầu và bay nhẩy tốt thank tất cả các bạn đã giúp đỡ :))