Chào mào bị trọc lông đầu.

HiếuAnh

Chào các bác tình hình là em mới đc gủi cho 1 em chào mào hót đấu rất hay nhưng moiix tội em nó bị tróc 1 ít lông đầu gần mỏ, các bác có cách nào giúp cho em nó nhanh ra lông không chi em với ah. Em cảm ơn

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Trọc ít thế củng là điều hạnh phúc bạn ah. Con của anh bemaap tặng anh tâm tinatino trọc nguyên đầu

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Trọc ít thế củng là điều hạnh phúc bạn ah. Con của anh bemaap tặng anh tâm tinatino trọc nguyên đầu

Bác này vừa nói sự thật vừa "bím" hay thật!!! He he!

Bạn tắm táp em nó đều đặn là trong 01 tháng là đầy đủ và đẹp trai lại ngay!

N

namkiet

Guest
Chào các bác tình hình là em mới đc gủi cho 1 em chào mào hót đấu rất hay nhưng moiix tội em nó bị tróc 1 ít lông đầu gần mỏ, các bác có cách nào giúp cho em nó nhanh ra lông không chi em với ah. Em cảm ơn
Do chim nhảy húc đầu vào nan lồng mà. Em cứ chăm sóc chim bình thường, một khoảng thời gian chim sẽ mọc lông đầy đủ thôi
Thân

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
anh Tâm tinatino thích điều này hehehe

Chính xác Kiên ơi, mình Thích ngay từ comment cuả Symphony :

Thân chào, tinatino

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Kinh nghiệm của mình đối với các chú chim trọc đầu:
1. Không được nuôi lồng sắt, tốt nhất lồng tròn 68-72 nan
2. Cho ăn đu đủ hằng ngày hoặc loại trái cây có nhiều nước (dưa hấu/ thanh long)
3. Phơi nắng buổi sáng (từ 8-12), trưa tắm xong tủ áo lồng hình chữ V (không cần phơi nắng sau tắm)
4. Thực hiện 3-4 tuần chim sẽ ra lông đẹp ngất ngay.

Thân ái!