Chào mào bổi 1 tháng lồng!

damtho

Thân chào ace chaomao.org
Xin gửi lời chúc năm mới sức khoẻ dồi dào, nhiều niềm vui, hạnh phúc và gặt hái nhiều thành công nhé.
Chào mào bổi 1 tháng lồng đến ngày hôm nay. Chim đang thay lông rụng nhiều lắm. vả lại, bữa giờ trời gió, lạnh nên chim nó ít chơi sung như mọi hôm.
AE cứ góp ý em nó thoải mái. Xem giúp em 1 quẻ đầu năm, xem em nó có triển vọng về sau không!!:D

tuanlv115

Giọng con này ok phết . Đanh thép . Nhưng chưa ra hết giọng . Bác nuôi có tuổi lồng nhé. Nhà bác nuôi bò hay sao mà nge có tiếng bò kêu hi hi.

damtho

Giọng con này ok phết . Đanh thép . Nhưng chưa ra hết giọng . Bác nuôi có tuổi lồng nhé. Nhà bác nuôi bò hay sao mà nge có tiếng bò kêu hi hi.
Hì hì,.. tiếng con bò nghe cũng vui tai nhỉ. Bò của người ta dẫn đi ăn ngang qua nhà.

7love

Cuối cùng thì cũng đc chiêm ngưỡng chim của bác rồi....hihihi...chim đang thay lông nên yếu lửa. Chúc bác sẽ sớm có chú chim hay!!

trelang38h

Chim một tháng lồng mà đã chơi như thế là ok rồi bác ạh ..chúc mừng bác chúc bác và gia đình năm mới an khang - thịnh vượng nhé

luongdd

Chào Mào Danh Dự
1 tháng lồng mà như vậy là rất có triển vọng đó bạn

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chim có cái mồng đẹp còn yếu lên trưa ra giọng mấy tông đầu nghe như chim gia lai ấy bạn nhỉ .em này đúng gốc phú yên không ,nghe nói chim vùng này h hiếm lắm bạn nha

1683

Xin gửi lời chúc năm mới sức khoẻ dồi dào, nhiều niềm vui, hạnh phúc và gặt hái nhiều thành công nhé.
Chào mào bổi 1 tháng lồng đến ngày hôm nay. Chim đang thay lông rụng nhiều lắm. vả lại, bữa giờ trời gió, lạnh nên chim nó ít chơi sung như mọi hôm.
AE cứ góp ý em nó thoải mái. Xem giúp em 1 quẻ đầu năm, xem em nó có triển vọng về sau không!!:D
chim 1 thang' ma ra giong ac' ghe chuc' mung` chim hay

cmdieutri

Con này cũng có tuổi rừng đây, nhưng chưa phải già rừng lắm

laohacrom

Bạn nuôi 1 tháng, còn trước đó có ai nuôi chưa ? hê hê ...chim 1 tháng nhìn tĩnh rụi vậy trời, chúc mừng bạn nha, em này có chất lắm

chào mào LD

chim bổi 1 tháng mà đổ giọng đanh quá xá, chịu hót đảo giọng,cố gắng chăm cho nó thay lông tốt nhé bác,theo em đọc nhưng bài trước và đoán ko lần thì con này bác mua khi đi trên đường của 1 thằng bé =100k đúng ko bác, có ji ko phải bác bỏ qua nhé

chaomao81

càng ngày càng nhiều chú chim có tài quá, mới có 1 tháng lồng mà chơi như chim thuộc, chúc mừng chủ nhân nhé.