chào mào Bổi mới tuyển

hst90_bmt

Trời mưa rảnh rỗi làm clip em bổi mới tuyển đc gần 1 tháng góp vui cùng anh em ORG.

neo

bổi đẹp , tướng tá ok , giọng daklak nghe ấm , nhưng hơi dính 2-3 âm cuối
chúc mừng bạn , cho mình hỏi thăm chút là con này tuyển bẫy đấu hay tuyển ngoài tiệm bán chim ?

hunghm

Chúc mừng thớt. Chim đẹp á. Sẵn cho hỏi bổi này ở huyện nào v bạn

hst90_bmt

bổi đẹp , tướng tá ok , giọng daklak nghe ấm , nhưng hơi dính 2-3 âm cuối
chúc mừng bạn , cho mình hỏi thăm chút là con này tuyển bẫy đấu hay tuyển ngoài tiệm bán chim ?
Thank bác. chim này mình chỉ tuyển ở tiệm thôi bác.

Chúc mừng thớt. Chim đẹp á. Sẵn cho hỏi bổi này ở huyện nào v bạn
chim này chủ tiệm nói vùng km 72 - 82 á bác

neo

Thank bác. chim này mình chỉ tuyển ở tiệm thôi bác.

chim này chủ tiệm nói vùng km 72 - 82 á bác

km 72-82 mà đi về phía gia lai là chỗ cua giabaooi đó , mình cũng kết vùng đó lắm mà chưa có điều kiện tuyển lại

Chaomao_dien

Giọng này giống dak nông nhiều hơn daklak.daklak minh thấy giọng nó dính hơn đi tông cũng nhanh hơn.hi.nhận xét riêng mình thôi.

hst90_bmt

km 72-82 mà đi về phía gia lai là chỗ cua giabaooi đó , mình cũng kết vùng đó lắm mà chưa có điều kiện tuyển lại
minh cũng nghe nói là chim vùng đó. bây giờ ở Đăk lăk thì cũng ít chim so với trước rồi. chim ở tiệm giờ đa số nhập ở 72 - 82 là nhiều. mà cũng hên xui thôi bác

hst90_bmt

Giọng này giống dak nông nhiều hơn daklak.daklak minh thấy giọng nó dính hơn đi tông cũng nhanh hơn.hi.nhận xét riêng mình thôi.
thank bác đã nhận xét. hì mình cũng ko biết rõ đi mua thì người ta nói zậy mình biết zậy. hi vọng là em nó có tương lai thôi.

treofan

Con này lùa nhanh quá bác chủ topic, con này mà nuôi căng nó lùa tông nhanh y trung mang.