Chào mào ba tơ 1,5 mùa

em nó bị yếu 1 chân,bác nào cho em xin ít kinnh nghiệm chữa trị,cám ơn,em nó chơi cội rất tốt ,3,4 tiếng vẫn sổ bong rất đều

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
em nó bị yếu 1 chân,bác nào cho em xin ít kinnh nghiệm chữa trị,cám ơn,em nó chơi cội rất tốt ,3,4 tiếng vẫn sổ bong rất đều
Bác xác định nguyên nhânh chính xác em nó bị yếu chân do nguyên nhân nào. Trước em bị một em yếu một chân nguyên nhân do chăm sóc kém đã bổ sung mồi tươi và cho sang lồng rộng em nó đã khỏi.

akaido79

giồng BaTo thì nói gì nửa chim rất dử và siêng,,, chúc mừng chủ thớt... ráng chăm em nó căng nhé

Pleikupho

nếu chân yếu thì a nêu nuôi lồng cao. và đặt 2 cầu như nuôi than ấy. 1 cầu chính 1 phụ thì ae nó siêng nhảy thì chân rất mau khỏe

tanhoangkts

Bác cho mình hỏi con này ba tơ vùng nào? bác mua hay đánh vậy vì mình nghe giọng chú này không giống bổi ba tơ lắm . Có vài lời có j ko phải bỏ qua nha.

dovan

mình có 1 chú giọng y chang thế này, nghe đồn cũng là chim quảng ngãi, rất dữ chim, chéc nhiều! để hôm nào quay lại cho anh em chém!

shopthuhavd

Chim ra tông sổ rất tốt, nhưng vấn đề là chân em nó bị cáng giá từ đùi rồi (do trước đây bị mắt chân vào lồng hay,...) cái chân bị như thế này rất khó chữa trị, chân em nó bị từ nách cơ bắp đùi rất khó chữa, hết đo rồi chơi năng năng là bị lại. Mình cũng có 1 em như vậy, Pác cho em nó qua AVI hay lực 1 thời gian thử.
Chúc Pác thành công !

em nó đậu trên cầu sàng cầu ma k bị vấp, lúc bám lúc không bám,nhờ mọi người cho mình ít kn,thank,em nó đi trường chơi rất tốt,

KenBui

em nó đậu trên cầu sàng cầu ma k bị vấp, lúc bám lúc không bám,nhờ mọi người cho mình ít kn,thank,em nó đi trường chơi rất tốt,
Bác thay cầu nhỏ hơn 1 tí xem sao, nêu chim ban ăn ớt đc thì thỉnh thoảng cho an cũng ngừa bại chân

letamtits90

cho sang lồng tập lực và bỏ sung cào cào , khoán chất 1 thời gian là em nó khỏe ngay ... chim hay đó anh