Chào mào bay tứ tung

Ti NhaTrang

Nhà em có con CM 2 mùa , đã chơi trường đc , nhưng có điều em nó nhát quá , bay tứ lung tung
làm cho cái đuôi như cái chổi chà
cứ tủ áo lồng + lấy lồng là em nó bay nhìn mà sót lun , bay rất mạnh
có a nào giúp em trị k

yeu-chaomao

Bạnm tủ áo chữ A (phơi phần móc thức ăn ra sáng) treo tầm ngang đầu người qua lại. Ráng vài tháng (em nó sẽ ít hót hét hơn) nhưng sẽ dạng dần. Tùy tình hình: nhiều người hay không, tố chất em mau dạng người không... mà dần dần tủ nữa áo, rồi... tháo hẳn áo lồng và chủ thớt sẽ có 1 em cm hay & dạng đem đi chơi, dợt cội cho dzui ha!

Chúc thành công!

Ti NhaTrang

Bạnm tủ áo chữ A (phơi phần móc thức ăn ra sáng) treo tầm ngang đầu người qua lại. Ráng vài tháng (em nó sẽ ít hót hét hơn) nhưng sẽ dạng dần. Tùy tình hình: nhiều người hay không, tố chất em mau dạng người không... mà dần dần tủ nữa áo, rồi... tháo hẳn áo lồng và chủ thớt sẽ có 1 em cm hay & dạng đem đi chơi, dợt cội cho dzui ha!

Chúc thành công!
con này chơi cội đc r a , nết chơi ok , bung cánh , ché r` , nhát thôi , em sợ hư đuôi , nhìn banh
đuôi mà thưa quá

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
theo mình thấy bạn nên để ở chổ có nhiều người qua lại, ban ngày khỏi tủ áo lồng luôn, chấp nhận bỏ mùa này, thay lông xong mùa sau sẽ ok. mình cũng đang có 1 em như bạn vậy, gần 3 mùa lồng rồi mà tung khủng khiếp.