chào mào cùi:MISSA quyết đấu

hieu767979

MISSA Quyết đấu: Trận quyết chiến rất gây cấn diễn ra hơn 30 phút nhưng vì lý do kỷ thuật nên mình kg đưa hết clip lên hết đc ,chỉ vài phút giao lưu cùng ae trên diễn đàn....Chúc ae trên diễn đàn có một ngày cuối tuần vui tươi và hạnh phúc...bên những chú chim thân yêu của mình nhé............

Sửa bởi Amin:

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
chim hay quá...lại thêm 1 người với giàn chim khủng.xe thồ đồn 45con

impala

Chim Thầy
con lồng tròn giữa là Missa hả bác? em khoái nết mấy con này... chim sung quá... nhưng bu lồng bác ơi... trị ngay kẻo nó ngấm vào máu thì khổ... vừa hư đuôi, vừa làm chim mất sức hơn, lại còn việc chủ chim kế bên không thích khi đi dợt hay bị loại khi đi thi nữa hjhj... nói chung là trị tật bu lồng là ok ngay bác ơi...

PS: bác cho em nó uống red bull à? @@

vubaucat

bác hiểu lầm rùi.vì kẹp lồng ở giửa nên em nó xung wa đấu 2 bên đó bác.em này sức bền.

cmtegiac

chim hay quá bác ơi, nhìn mê quá. Chúc mừng bác sở hữu dàn chim chiến

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chim chơi nết đẹp và đang rất căng lửa! Chúc mừng chủ thớt đã sở hữu e nó!

hieu767979

Hai em này đang rớt lông nên củng kg căng lửa...vài hôm con cánh bướm và con yếm khích xong lông mình làm một clip giao lưu cùng ae diển đàn

hieu767979

Đúng rồi bạn,Con MISSA là con lồng tròn.Nó đang rớt lông nên chưa chơi hết nét đâu....Em này có phong cách đấu lạ, mà đẹp lắm.Nếu đặt 4 lồng xung quanh nó,nó đấu cả 4,còn lạng cánh như con bướm hết 4 lồng luôn.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
chim hung quá nết lăn xăn, con này nết vậy dễ cuồng chim lắm đó bác, bác nuôi cẩn thận dinh dưỡng đừng cho nă nóng quá, khi kè lông nhớ cánh khoảng cách cxaxa tránh tình trạng bu chụp.

Chú chim bác luôn căng và chơi tỉnh!!!

hieu767979

chim hung quá nết lăn xăn, con này nết vậy dễ cuồng chim lắm đó bác, bác nuôi cẩn thận dinh dưỡng đừng cho nă nóng quá, khi kè lông nhớ cánh khoảng cách cxaxa tránh tình trạng bu chụp.

Chú chim bác luôn căng và chơi tỉnh!!!
thanks bác...

hieu767979

Trắc chim em chưa có lửa...Từ từ chim nhà sẽ chơi hay thôi mà.Chúc chim em mao mao chơi hay nhé.

laohacrom

khiếp ...chim chơi lắc xắc, tốc độ quá ,còn cái nết bu chụp thì bác cần trị ngay ,không thì lúc đi thi e khó... Chúc mừng bác nha