Chào mào con

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

TVC

Chú này là ổ 1 con, bắt được gần 1 tháng rồi, chắc là lứa cuối mùa. Nhờ các bác xem giúp em nó là đực hay cái, và tương lai chú có được không. Cảm ơn!

TVC

Chúc em nó thành 1 chiến binh .

Con nay có lẽ là trống hay đực thôi

trống rùi bạn ơi, mặt lanh quá trời

e nó hót chuyện là trống nhé. cứ im im de mai lam
Cảm ơn các bác, chú này mình thấy khá lanh và khôn. Bắt về 1 tuần, đuôi mới được khoảng 4cm đã biết tự mổ, tắm như vịt. Hy vọng em nó là trống và có tương lai, mình sẽ thường xuyên cập nhật clip về em nó để các bác thẩm. Thanks.

Mickeycm.batoqn

Chúc mừng anh Cường,con này ko phải Trống mà là Cồ hahaha :)
Kẹp em nào giong ca hay nhất nhà nhà anh trai,ko cho em nó thấy mặt

phamkien25

Bây giờ có thể nói chưa biết dc em nó là trống hay mái, đợi vài tháng nữa xem em nó có hót gió nhiều ko & khi trổ má đỏ tách đỏ ít hay nhiều & nhìn cặp mắt nó dzữ hay ko thì mới nói được còn bây giờ nhìn cái ảnh này ai nói trông hay mái thì đúng là Bậc Thầy của Bậc Thầy rồi hehe.

TVC

Chúc mừng anh Cường,con này ko phải Trống mà là Cồ hahaha :)
Kẹp em nào giong ca hay nhất nhà nhà anh trai,ko cho em nó thấy mặt
Vâng, cũng hi vọng là cồ :) thấy chú thỉnh thoảng tập đi gió rồi. Đang cho 2 thầy kèm cặp: 1 thầy là mồi ngũ đoản Tây Trà - thầy kia là em bổi Sơn Tây có giọng khá hay (cho thấy mặt luôn). Hi vọng có tin vui để thông báo anh em.
giờ còn má trắng là hiếm ròi cố chăm e nó nha bác !!

Vâng, chú lại là con một nên càng hiếm :). Sẽ cố gắng đạo tào chú xem sao. Thank bạn.

Bây giờ có thể nói chưa biết dc em nó là trống hay mái, đợi vài tháng nữa xem em nó có hót gió nhiều ko & khi trổ má đỏ tách đỏ ít hay nhiều & nhìn cặp mắt nó dzữ hay ko thì mới nói được còn bây giờ nhìn cái ảnh này ai nói trông hay mái thì đúng là Bậc Thầy của Bậc Thầy rồi hehe.

Biết là vậy nhưng chắc các mem muốn cho mình thêm động lực để.... chờ đợi. Cảm ơn bác nhé.

baloteli

cm non cỡ này đi chuyện khá nhiều rồi đó bạn,nhìn bóng bộ khả năng trống rất cao.

TVC

Hôm nay chú đã xong lông - kè thử với con bổi 7 tháng, chú đã biết xòe cánh bướm chơi lại...
Cho chú đi cafe để học hỏi cách chơi được chưa các bác?