chào mào giọng của mình

andyminh

Mình có con chim giọng BÌNH DƯƠNG, up lên anh em nào rành nghe thử xem em nó có bị lai giọng chưa nhé. Mình chơi chim chủ yếu nghe hót thôi không có đấu đá.

thai

Bác ở Đà Lạt hay sao mà chơi giọng rin giọng lai thế ?

netcom0909

nghe qua clip thì ko biết được có lai giọng hay ko, mà clip này quay đang lúc chim đang hót chuyện, mình nuôi mấy chú BD ở nhà hót chuyện cũng thế này, nhưng chú này hót chuyện giọng chưa tròn. Khi nào rãnh bác làm clip ra giọng thật sự, còn có lai giọng hay không chỉ có người nuôi mới dễ nhận biết được.

andyminh

Mấy bữa nay mình cho em nó ngủ với chân dài rồi bạn ơi, hy vọng tìm được em bông kakaka
nghe qua clip thì ko biết được có lai giọng hay ko, mà clip này quay đang lúc chim đang hót chuyện, mình nuôi mấy chú BD ở nhà hót chuyện cũng thế này, nhưng chú này hót chuyện giọng chưa tròn. Khi nào rãnh bác làm clip ra giọng thật sự, còn có lai giọng hay không chỉ có người nuôi mới dễ nhận biết được.

andyminh

Chim chưa lai giọng nhưng ra giọng bị vấp, chưa tròn giọng
Thank bạn, chim này cũng được 3 mùa rồi, bình thường nó đổ cây khế và khánh bình nhiều lắm. Mình cũng không rành lắm, ở nhà cũng còn hai em BD đang kèm chim non, hôm nào làm clip up lên chơi.

Mickeycm.batoqn

Giọng thế này mà giọng gì thế bạn,bạn quay chim vừa múa hót sao ra hết giọng.
Con này giọng ko tròn lắm