Chào mào Hòa Bắc và lồng anh Tú tuyển giúp

nghiatech911

Em xin chân thành cảm ơn anh Tú "thapphuongkhach" nói riêng và tất cả ae trên diễn đàn nói chung đã giao lưu, tuyển giúp chim nhiều nơi đi mọi miền tổ quốc. Để phong trào chơi chim ngày càng lớn mạnh và ae ở những nơi khác có cơ hội được sở hữu, được chăm sóc và ngắm nghía những chú chim hay. Xin chúc các bác cùng gia đình mạnh khỏe, thành đat. Em xin mạo muội gửi clips nho nhỏ khi sáng nay em nó về nhà mới

Sửa bởi Amin:

chipchip0203

chim bóng bộ quá chủ thớt ạ hihi chúc mừng nha!! dáng chăm con e nó cẩn thận nha!!;)

Pleikupho

con này đẹp wa ngực to ghê, họng cũng to nữa, nói chung là rất thích

xeko

chim dep nhung chua co lua co gang cham tot nha.xin hoi nho chu thot e nay gia bao tien de minh tich gop nho bac tu mua giup.hihi

thaphuongkhach

Administrator
Clip em quay sao cái màu đít đỏ đẹp thế? Đây là clip anh quay trước khi nó lên tàu ra Bắc nè...

thaphuongkhach

thichchaomao

khi bác gửi clip bác có kiểm tra lại không vậy, ae xem mà mỏi cả mắt, làm ơn chỉn chu hơn đi. chim chán, vậy nha bác

nghiatech911

Em cũng không rõ nữa. Có khả năng lúc em quay nắng to nên nhìn nó vậy. anh xem hộ em chú kia nhé. Cảm ơn anh

taliban888

Chim đẹp quá bác.
Em luôn mong ước được sở hữu 1 em Hòa Bắc, kết cái âm cuối mỗi lần ra giọng của nó vậy mà vẫn chưa thực hiện được ước mơ đó :((