Chào mào hòa bắc

tuandn

giọng đanh tốt đó.dàn đầu với đuôi wa đẹp. có tiềm năng cố gắng thúc lên lửa nha bạn.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Em này siêng hót quá. Chim sung mãng thể lực tốt chúc mừng bạn

bad boy

đúng giọng hòa bắc luôn, mình cũng may mắn đang sở hữu 1 em.nhưng clip này em nó chưa thấy đổ giọng dài cho lắm.

tanarc

đúng giọng hòa bắc luôn, mình cũng may mắn đang sở hữu 1 em.nhưng clip này em nó chưa thấy đổ giọng dài cho lắm.
clip này nó chưa ra tông dài đó bạn.để bữa nào làm cái clip lại cho e nó.

hlongruby

Đam mê chào mào
Chim hay quá, chúc mừng chủ thớt. Nhân tiện cho mình hỏi con này có chéc không bác, Cảm ơn

hlongruby

Đam mê chào mào
Vậy chúc mừng bác, con HB nhà em thì chơi tốt nhưng chưa thấy ché....hy vọng nó sẻ giống em bác ché to...........và dài.Cảm ơn

bad boy

chắc cũng tùy từng con nhưng như em hòa bắc nhà mình thì tần suất ché cũng tương đối nhiều. khổ cái điện thoại hỏng nút quay phim chụp ảnh nên chưa làm cái clip lên cho ae được.

thangdgnai

Chúc mừng nhé, chim tốt, nếu ko chơi nửa nhường cho e nhé hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

tanarc

chắc cũng tùy từng con nhưng như em hòa bắc nhà mình thì tần suất ché cũng tương đối nhiều. khổ cái điện thoại hỏng nút quay phim chụp ảnh nên chưa làm cái clip lên cho ae được.
con này nó căng thi tầng suất ché nhiều. bình thường thi ít ché lắm. nhưng đc cái chơi cánh rê như cánh bướm.