chào mào hót có 4 tới 5 tiếng nhờ giúp

nhờ các ban chơi lâu năm chào mao giúp đõ mình ,con này 2 mùa mà giọng ngắn quá,nhờ các ban xem em nó vùng nào,giọng em nó co cải thiện được không ,cám ơn

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chim bắc mà bạn e nó ra giọng chỉ được thế thôi

chaomao81

chim của bạn nuôi đang căng quá, chủ yếu bạn thích chim đầu hay chim giọng, nếu chim đầu thì con này cũng ok đó bạn còn về giọng thì k ok lắm. Bạn nên mua 1 ep bổi già rừng kèm em nó, chim 2 mùa vẫn còn học giọng tốt mà

caube1002

chim của bạn nuôi đang căng quá, chủ yếu bạn thích chim đầu hay chim giọng, nếu chim đầu thì con này cũng ok đó bạn còn về giọng thì k ok lắm. Bạn nên mua 1 ep bổi già rừng kèm em nó, chim 2 mùa vẫn còn học giọng tốt mà
chim 2 mùa học giọng gì nữa hả bác? chim 2 mùa nếu ép giọng nó chỉ bị lai giọng thôi.

tran van trinh

nhờ các ban chơi lâu năm chào mao giúp đõ mình ,con này 2 mùa mà giọng ngắn quá,nhờ các ban xem em nó vùng nào,giọng em nó co cải thiện được không ,cám ơn
ở trong video cho dù có chơi lau năm củng chẳng ai dám nói là chú này ở vùng nào đau bác ơi,còn về giọng ngắn thì chú nó tới đó thôi bác ơi,bác thử để bên nhửng chú có giọng dài ,lau ngày thì nó có thay đổi hay ko.chứ chú chim của bác chơi rất phong cách,nhưng bác đừng bao giờ để chú nó dưới đất chơi nửa ,vì chú nó có nết xấu rồi ,coi chừng chú nó sento,

vukienvp

Giọng hơi ngắn thật bác à.
Nhưng nếu bác chơi chim giọng thì chú này ko đc, còn nếu chơi chim đấu thì ko quan trọng về giọng đâu bác.
Chú này đang căng ché tốt, nhưng như bác tran van trinh nói đúng đó chim bác bắt đầu có hiện tượng bám nóc rồi đó.
Khắc phục sớm đi bác à. Thân

mình đem chơi hội cũng tốt lắm,hơi buồn một chút là em nó giọng hơi ngắn,ché thì em nó quanh năm suốt tháng lúc nào cũng ché,thay lông n1 cũng ché như vậy,giọng hót như vậy khó khắc phục lam hả mấy bạn,thank

con này 1,5 mùa không học được giọng ,sao con bato của mìng cũng 1,5 mùa mà học được giọng 2 con ở nhà,nó hot gió từ sáng tới chiều luôn là sao vậy mấy bạn

tuannokia789

con này của bác nếu em không nhầm thì nuôi từ má tráng lên thì phai.nên chưa học được hết giọng.có gì không phải bác bỏ qua cho

cmcuibap

Chim 2 mùa mà học giọng gì nữa các bác. Nó chỉ học được những giọng ngắn thôi, giọng dài thì thua nhưng cái giọng gốc của nó kg bỏ được. Bác muốn nghe giọng thì tuyển 1 em khác, còn em này để đi trường tốt

ledinhnhan01

nó chưa ra hết giọng thì phải....giọng không là gì , tố chất mới là chính . chơi như clip là ổn rồi bác ơi

cmcuibap

Có giọng nhưng kg có tố chất thì chỉ treo ở nhà nghe giọng cũng phê, có tố chất nhưng giọng cùi bắp thì ở nhà nghe rất chán. Đi đấu trường thì chơi 1 chút rồi về chứ có ở đó luôn đâu mà xem nó đấu cả ngày, con chim Trung Mang nó đắt hơn chim vùng khác ở chỗ cái giọng đó bác Nhân ạ chứ bác nói "giọng kg là gì".

yeuchimhue

nói thật với bác con này rất căng, lông lá thế này là đang đạt độ chuẩn rồi , nhưng tiếc là chim giọng ngắn quá , bác nên kiếm 1 em khác , chứ em này nghe giọng như thế chán lắm , mau nãn lắm bác ạ

chào mào1

em thấy chim bắc hót cũng phê lắm chứ bộ. ra vườn nghe nó hót mà cứ tưởng trong hội thi

tvvuong

mình là thành viên mới ,mình ko biết vào đâu để viết chủ đề ,giúp em với ...

PhU_NhOc

e có con cm mới lên má đỏ ngoài rừng bẫy về sổ dc 5 âm liệu có dc tương lai sổ dài thêm ko mấy bác ..........mog mấy bác tl hộ e .

đầu năm em nó có chút thành tích khoe với ace,trải qua 160 lồng thi đấu em no ,vào top 10 giai kk,vòng trọn 10 con có 1 mình em nó ra bọng 5 tiếng,bị rớt vì rỉa lông ,hichic nhờ ace chém em nó 1 chút cho em nó lên thêm chút nua thank