Chào mào mắt lồi.

chaomao86

Mình có em chào mào mắt lồi. Một mùa lồng chơi khá tốt mọi người xem cho nhận xét.

chaomao86

Đúng là khá lỳ, chơi cội rất ok. Chỉ có điều ở nhà không bao giờ hót. Ra cội mới hót thôi.

N

namkiet

Guest
Mình có em chào mào mắt lồi. Một mùa lồng chơi khá tốt mọi người xem cho nhận xét.
Vài lời nhận xét
Mỏ mỏng ngắn, khả năng rất siêng mỏ, mồng đổ lân ít mùa sau có thể nhiều hơn nữa, họng chưa trổ bò nhiều, chân dầu vàng khè, chú này rất già rừng. Tướng sẻ chim, lông mỏng, đuôi xếp cọng. có thể đoán nết chơi em này nhanh miệng và lí lắc. Chim tố chất đó Dương ah.
Thân

minhtuan211

con này chắc chơi cánh ác lắm đây,nó có giọng ''nẹc'' chim không bạn,mấy con này chơi lí lắc lắm,chúc mừng có chim hay

chaomao86

Vài lời nhận xét
Mỏ mỏng ngắn, khả năng rất siêng mỏ, mồng đổ lân ít mùa sau có thể nhiều hơn nữa, họng chưa trổ bò nhiều, chân dầu vàng khè, chú này rất già rừng. Tướng sẻ chim, lông mỏng, đuôi xếp cọng. có thể đoán nết chơi em này nhanh miệng và lí lắc. Chim tố chất đó Dương ah.
Thân
Cám ơn anh trai nhiều hén.hihi

chaomao86

con này chắc chơi cánh ác lắm đây,nó có giọng ''nẹc'' chim không bạn,mấy con này chơi lí lắc lắm,chúc mừng có chim hay
<br>Chơi cũng tạm được thôi bạn. Còn non mùa lồng lắm. Được cái là hay chọc cho những con xung quanh ức chim.

thai

em cũng mới bắt 1 con mắt lồi cổ thắt mắt nó cực lồi . chim rất lang xang chơi rất bền nhưng về lạ nhà vẫn chưa chơi . hjx

anh2hp92

Em cũng có con ntn hơi lân, khác là chỗ chân đen bóng nhìn hơi non!. Like chim anh hơn, vì đã được nghe giọng CM Bình Định.:D