chào mào mới thay lông xong.

hst90_bmt

Gửi cả nhà ORG clip em chào mào mới xong lông. chim đang vô lửa nên chưa ra hết giọng. còn vài cọng lông trên đầu đang ra. Ace đánh giá nhiệt tình cho em nó mau đạt lửa. chúc ace ORG chim cò luôn căng cứng.

mecm

e nó ít đao giọng quá,cố gắng chăm e nó mau căng lửa,e này chim vùng nào dạ ban

N

namkiet

Guest
chim đẹp quá, giọng sẽ hay và có lực hơn nếu em cho chim tập chạy lực và kết hợp phơi nắng và phơi sương nhiều.
Thân

pepsi47

Moderator
Bạn ở BMT ah hay chơi ở trường nào vậy hôm nào giao lưu nhé, mình hay chơi bên anh Mười, thân pepsi47.

shopthuhavd

Chim này nhìn không có tương lai để chơi cội đâu Pác, chim nghe giọng không hay, đầu mào không đẹp nhìn mào cao quá, nếu nhìn những tiêu chs đó mình đánh giá em nó không có tiêu chuẩn chơi cội vài giờ được,...
Thân chào !

sun88

mau mỏ đấy bác nhưng k hay đảo giọng lắm, mà giọng cũng hơi ngắn ;) up cho Cm nhà bác nhanh lên lửa :D

hst90_bmt

e nó ít đao giọng quá,cố gắng chăm e nó mau căng lửa,e này chim vùng nào dạ ban
mùa trước em nó chơi cũng tạm ổn, nhưng mùa này thấy có vẻ đơn diệu quá, không ché chẻ gì hết trơn à
chim đẹp quá, giọng sẽ hay và có lực hơn nếu em cho chim tập chạy lực và kết hợp phơi nắng và phơi sương nhiều.
Thân
em cũng cho em nó tập lực nhưng chắc chưa đến nơi đến chốn đó a. thank anh.

Bạn ở BMT ah hay chơi ở trường nào vậy hôm nào giao lưu nhé, mình hay chơi bên anh Mười, thân pepsi47.
em ở đạt lý á anh, xa phố quá mà xách lồng đi gió nên em cũng ngại chỉ chơi với mấy anh em trong xóm à anh ơi, lâu lâu có qua cà phê hội quán mấy a e chơi chim tự mang chim đến chứ cũng ko có trường gì a à
Chim này nhìn không có tương lai để chơi cội đâu Pác, chim nghe giọng không hay, đầu mào không đẹp nhìn mào cao quá, nếu nhìn những tiêu chs đó mình đánh giá em nó không có tiêu chuẩn chơi cội vài giờ được,...
Thân chào !
hì thank anh. mỗi người một tiêu chí mà anh, em chưa có kinh nghiệm về tướng tá để nhìn ra tương lai của em nó. mong anh chỉ giáo thêm.
CHúc bác chăm cho em nó mau đạt lửa chim ra giọng đơn điệu quá
thank anh nhé
mau mỏ đấy bác nhưng k hay đảo giọng lắm, mà giọng cũng hơi ngắn ;) up cho Cm nhà bác nhanh lên lửa :D
thank bác. chúc bác chim cò căng cứng

bong2207

con này giống chim má trắng lên ,vì giọng nó chỉ có vậy không biết khi hót đấu giọng em nó ntn?