Chào mào nhà em tập thể dục

hst90_bmt

đem chim đi dợt về hứng lên cho em nó vào lồng tập thể dục để nâng cao sức khoẻ. anh em xem vui vẻ nhé

vutran

lồng tập đẹp mà không gian nhà bác cũng rộng rãi quá e chỉ k có chỉ thả ở phòng kìn thôi

hst90_bmt

em thích cái lồng lực của bác rồi đó! nhìn rất nhẹ nhàng!
thank bạn nhé.

Vấn đề vệ sinh thế nào hả Pác :D
lưới có lớp nhựa xanh bao bên ngoài nên có thể vệ sinh bằng nước trực tiếp lên bề mặt lưới mà ko sợ bị hư lưới bạn à

Lồng đẹp quá bác chủ nhớt ak :D
thank bạn

chai kết lồng lực to vai tề .
to như thế em nó mới tha hồ nhảy múa bạn à. thank bạn

dovan

không biết bác ở đâu, ở trên em hay thấy vài tiệm chim dùng loại lồng bằng nửa cái này làm lồng chứa bổi, có vẻ rất tốt, chim k bị tróc đầu mà lại khỏe mạnh nữa

hand

Lồng lực của bác chắc phải 3m thế này chim bay mới khỏe, nhà em chật ko có chỗ để chỉ làm được 1,5m.

hst90_bmt

cho em hỏi lúc cho chim ra lông nuôi co khó khăn ko ạ
ở nhà mình có 3 con cũng khá thuần nên cũng dễ sang lồng lắm bạn à, có nhiều cách để sang lồng mà bạn ví dụ như cho chim qua lồng tắm là nó tự qua à, hoặc bỏ thước ăn nước bên lồng nuôi nó cũng tự qua lồng. đó là một vài kinh nghiệm sang lồng chim của mình. Thân

2 cơ bắp ở cánh e này chắc là khủng lắm nè hêhheh
hehe cơ bắp thì không thấy nhưng thấy tinh thần cộng với sức khoẻ em nó tốt lắm bạn à, thank bạn

không biết bác ở đâu, ở trên em hay thấy vài tiệm chim dùng loại lồng bằng nửa cái này làm lồng chứa bổi, có vẻ rất tốt, chim k bị tróc đầu mà lại khỏe mạnh nữa
nó cũng tương tự cái lồng chứa bổi đó bạn nhưng dài hơn thôi bạn à

Lồng lực của bác chắc phải 3m thế này chim bay mới khỏe, nhà em chật ko có chỗ để chỉ làm được 1,5m.
lồng mình kick thướt 50x50x200 thôi bạn à.

Lồng này làm tổng chi phí bao nhiêu tiền thế bác ?
tổng chi phí miua vật liệu là 200k bạn à. mình tự làm nên không tính tiền công.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Em này bền bỉ phải biết mỗi ngày mấy tiếng thế bác chủ