Chào Mào Sinh Sản Nhà melumeli

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Cái công trình này em cũng đã từng đc xem ở đâu đó Bác đã thực nghiệm thành công thật đáng nể phục.
Bác cho em hỏi luôn mấy lưa chim non hiện nay thế nào rồi ah

xuanhuy008

nhìn đàn chim nhà bác đẹp quá! bây giờ chắc mấy em nó đã là chiến binh rồi hả bác?
bác show mấy cái clip hiện tại cho ae coi nốt phần sau! thân

duycau2803

Thật tuyệt vời, chúc mừng anh K đã thành công, lâu rùi nó có thêm lứa nào nữa chưa anh, chủ nhật này anh có tham gia thi ở Thủy mộc không anh?

hoangbinh120289

Ôi bác này pro thật đấy, có thể chia sẽ chút exp không vậy bác

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Wow 1 điển hình cho hướng chơi chim sinh sản, những chú chim non quá đỉnh, phiền bác chia sẽ thêm kinh nghiệm nuôi sinh sản , để anh em có dịp giao lưu học hỏi, góp phần đẩy mạnh phong trào nuôi chim sinh sản ép giọng theo sở thích, bác đã ép giọng nào chưa, con Má Trắng của bác Tú ép giọng nghe rất hay.

Thân, black_fish9402

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Với tốc độ sinh nở thành công như thế này vài mùa nữa nhà melumeli có nguyên đàn chim đáng nể lắm đây. Một mô hình nuôi sinh sản rất thành công, đáng học hỏi. Hôm rồi bác Tú có nhắc đến lứa chim Phước Tường thì ra là đây.
Chúc mừng nhé, melumeli!
Thân chào, tinatino.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Với tốc độ sinh nở thành công như thế này vài mùa nữa nhà melumeli có nguyên đàn chim đáng nể lắm đây. Một mô hình nuôi sinh sản rất thành công, đáng học hỏi. Hôm rồi bác Tú có nhắc đến lứa chim Phước Tường thì ra là đây.
Chúc mừng nhé, melumeli!
Thân chào, tinatino.

Anh Tâm xem cho em cọp sớm thành có truyền nhân đi nhé, gửi nhà bác Chủ Thớt, cho ra vài em non, share cho em 1 chú cọp con, he he. Chim quý thì nhanh nhanh lấy giống nhé anh.

Thân, black_fish9402

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh Tâm xem cho em cọp sớm thành có truyền nhân đi nhé, gửi nhà bác Chủ Thớt, cho ra vài em non, share cho em 1 chú cọp con, he he. Chim quý thì nhanh nhanh lấy giống nhé anh.

Thân, black_fish9402
Ý kiến này hay nè, anh sẵn sàng hy sinh đời trai của em Cọp thêm một mùa, nhưng Ko biết bác melumeli cho em nó cơ hội Ko đây Thành ơi....kakakaka.
thân chào, tinatino

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Thuần rồi lấy giống mau mau để share cho anh em ướp giọng cho thấm nhé, sở hữu được chút gen di truyền hung hăng của chú Cọp quả được nhờ, he he.

Thân, black_fish9402

melumeli

nhìn đàn chim nhà bác đẹp quá! bây giờ chắc mấy em nó đã là chiến binh rồi hả bác?
bác show mấy cái clip hiện tại cho ae coi nốt phần sau! thân

Mùa trước nuôi sống được 2 con:
1 con tặng về Đà Nẵng trong diễn đàn Chimtrungmang, nhưng web này không tồn tại nên không biết em nó bây giờ ra sao.
1 con tặng Công An khu vực, anh ta chăm thời gian rồi bị sẫy.

thodeco

Mùa trước nuôi sống được 2 con:
1 con tặng về Đà Nẵng trong diễn đàn Chimtrungmang, nhưng web này không tồn tại nên không biết em nó bây giờ ra sao.
1 con tặng Công An khu vực, anh ta chăm thời gian rồi bị sẫy.
nhìn lứa mùa này mà thèm,để đó ép giọng con cha lun ngon quá trời bác ơi,1 năm mà để nhiều thế ah bác

melumeli

Thân, black_fish9402

Ý kiến này hay nè, anh sẵn sàng hy sinh đời trai của em Cọp thêm một mùa, nhưng Ko biết bác melumeli cho em nó cơ hội Ko đây Thành ơi....kakakaka.
thân chào, tinatino

Vậy còn gì bằng, em giang 2 tay 2 chân đón mượn em Cọp mùa 2013.
Cám ơn Bác Tâm trước.

thichchaomao

bác nuôi đẻ hay quá bác ah,cố lên bác hy vọng bác sẽ có nhìu ý kiến về việc nuôi sinh sản bác nhé, mong kinh nghiệm bác lắm

hoangbop

nuôi được CM sinh sản thì cũng bái phục bác rồi, nhìn đàn chim thích thế.

chim_HaiPhong

Hay quá chúc mừng bác với những lứa chim hay.
Em cũng đang ghép cặp 1 đôi Cm hy vọng sang năm sẽ có kết quả.
Chỉ buồn mỗi cái là toàn chim cùi (toàn chim Bắc ) chưa có điều kiện để tậu 1 chú chim gôc Huế về chơi.
Dù sao cũng chúc mừng bác nhé!