Chào mào thay lông xong tự nhiên có tật lộn

phongbt206

hôm nay em ấy thay lông gần xong còn cái mồng chưa xong nên em đem ra phơi tí nắng rồi đem vào. Đến khi đi xem thi chim ở Công viên cá Koi về ra ngắm em nó chút thì thấy em ấy làm việc bằng cách nhảy chụp nóc lồng rồi nhảy xuống, sau đó có làm 2, 3 lần như vậy nửa. Làm sao để trị đây mọi người. Trước đây không thấy

datminh1982

Chim yếu lửa đó bạn . bạn trùm lồng lại để nơi yên tĩnh choqf em nó xong lông xem sao

philongvnvn

chụp nóc lồng mà ngoái lộn gì ad , nó lâu ngày không thấy mùa xuân nên vậy thôi

phongbt206

chụp nóc lồng mà ngoái lộn gì ad , nó lâu ngày không thấy mùa xuân nên vậy thôi
nó đứng bên cầu bên đây rồi nhảy chụp nóc lồng rồi đáp cây cầu bên kia, động tác tương đối nhanh. Hôm nay, treo em nó chỗ khác thử thấy không lộn nữa, hy vọng như lời anh nói tại nó mới thấy mùa xuân.

philongvnvn

nó giống vầy không ? nếu như vậy thì nuôi 1 tháng nữa không hết thì phóng sinh được rồi đó

nó đứng bên cầu bên đây rồi nhảy chụp nóc lồng rồi đáp cây cầu bên kia, động tác tương đối nhanh. Hôm nay, treo em nó chỗ khác thử thấy không lộn nữa, hy vọng như lời anh nói tại nó mới thấy mùa xuân.

phongbt206

nó giống vầy không ? nếu như vậy thì nuôi 1 tháng nữa không hết thì phóng sinh được rồi đó

con em hôm bữa lâu lâu mới thấy chứ không thường xuyên. 2 hôm nay không thấy nữa mừng quá. chắc em nó thấy mùa xuân nên mừng đó bác