Chào mào vào aviary thì thế này nè!HUHUHUHU

minhways0ck

Bỏ vào avi ba tiếng đầu thì nó vẫn thế này:
Và sau ba tiếng:
Các tiền bối giúp e với!huhuhuhu

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
thì bạn bỏ chim trong avi trong 3 tiếng thôi! đừng bỏ avi nhiều!

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
tình hình này chắc e nó dc ở chổ rộng rãi và wen luôn chủ nó nên nó mới vậy ak.giống con chim mồi của a cũng vậy.ở nhà đút cào cào cầm lồng đi tới đi lui vô tư.nhưng khi treo ở chỗ nào vắng người 1 lúc lâu.nhìn thấy người nhảy loạn xạ.nhưng may mak mình có bí kiếp.mỗi lần nó nhảy thổi gió vào người là đứng im ngay,còn hok thì nhãy ôi thôi rồi.hihi

minhways0ck

tình hình này chắc e nó dc ở chổ rộng rãi và wen luôn chủ nó nên nó mới vậy ak.giống con chim mồi của a cũng vậy.ở nhà đút cào cào cầm lồng đi tới đi lui vô tư.nhưng khi treo ở chỗ nào vắng người 1 lúc lâu.nhìn thấy người nhảy loạn xạ.nhưng may mak mình có bí kiếp.mỗi lần nó nhảy thổi gió vào người là đứng im ngay,còn hok thì nhãy ôi thôi rồi.hihi
Bí kíp j` zậ a?Áp zụng chim e dc ko a?Nản quá!

vuchien

thì bạn bỏ chim trong avi trong 3 tiếng thôi! đừng bỏ avi nhiều!
trả lời như bác thì anh em hỏi mà làm cái gì, anh em ko bit mơi viết bai hỏi anh em diễn đàn, ma bác lại trả lơi vạy, chán bác quá hihi

minhways0ck

trả lời như bác thì anh em hỏi mà làm cái gì, anh em ko bit mơi viết bai hỏi anh em diễn đàn, ma bác lại trả lơi vạy, chán bác quá hihi
Ukm`.Đúng rùi bác!hihi!Ý e là định bỏ vào cả tuần để tăng độ bền cho e nó.Chứ e ko có tg sang chim qua lại.Mog các tiền bói giúp đỡ!Tks all

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Tình trạng này cũng hay xảy ra khi cho chim sang lồng lớn. Bạn mất công lùa em nó vào lồng. Không được thì bỏ thức ăn vào lồng nuôi em nó chui vào. Cứ làm nhiều lần em nó sẽ quen