Chó săn Phong mỹ và mèo hoang!

• Người khởi tạo namkiet
  • Ngày bắt đầu
N

namkiet

Guest
Trưa nay đi làm về thấy có một chú mèo ở đâu nằm giữa sân phơi thây.

Hóa ra là chú mèo này đột nhập vào nhà Tuấn để xơi chim không ngờ gặp phải sát thủ là chú chó săn Phong mỹ.

Anh em chém nha.
Thân Tuấn

Click22

liệu phải mèo săn chim k hay chủ săn mào thịt =]] đầu năm ăn mèo đen lắm bác ak ^^ !

hoctrongoan

Nhìn con chó đầu gấu quá, chó săn có khác...con này mấy mùa rồi bác??? không có nó chắc AE sẽ có bài "Mối hiểm họa từ MÈo Hoang, AE cẩn thận" là có rồi ấy chứ

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
AJIDAPHAT
Khéo mà chú mèo chỉ đi ngang qua nhưng đã bị 1 con chó săn độp trúng .Vậy là số trời như vậy không thể tránh khỏi chắc giờ này nằm trong bụng người ta rồi

haivanok

Chim cũng hay mà chó cũng hay, Tuấn được tay nuôi động vật. Mèo nhìn thấy chim có khác gì để cá lên đĩa đâu.hehe

hoangbop

Con chó này để canh mấy con chim Phong Mỹ nên đặt tên nó vậy phải không Kiệt.

netcom0909

con chó này có khuôn mặt có sói, nhìn dữ dằn quá, chắc chú chó này ở vùng Phong Mỹ. Mấy chú chó săn thí ghét những con thú khác lẫn quẩn gần nó lắm nó mà thấy là vờn cho chết nhưng ko ăn.

chaomao^^py

Moderator
Nhìn chú chó thích thật , mặt ngầu đời ghê , nuôi chú này bọn chim tặc sợ xanh mặt ^^

N

namkiet

Guest
Nhìn con chó đầu gấu quá, chó săn có khác...con này mấy mùa rồi bác??? không có nó chắc AE sẽ có bài "Mối hiểm họa từ MÈo Hoang, AE cẩn thận" là có rồi ấy chứ
Chú chó này mới 1 mùa thôi bạn ơi. Hên là có chú ta không thì dàn chim hết đường sống.
Thân

N

namkiet

Guest
Tại sao em nó lại có tên là chó săn Phong Mỹ vậy Tuấn ?
Cách đây 1 năm đi bẫy chim ở Phong Sơn, Phong mỹ ,nhà ông anh ở đó đẻ sáu con, nguồn gốc là chó săn,mình mua một cặp chơi, nuôi mấy tháng thì chú chó đực đen chết còn lại chú chó cái, vẫn nuôi đến bây giờ.
Thân

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chúc mừng bác, có đệ tử ngon đó. Một số ae sẽ dể liên tưởng đến mắm tôm riềng, nhưng mình thì ghét kiểu liên tưởng như thế hehe.

chào mào LD

nhìn thì tội nghiệp tại con mèo còn nhỏ quá, nhưng mà nó vào dc nhà săn chim thì con nào cũng cho die :D, khuyến khích nhà ai nuôi chim nên nuôi 1 con chó săn nhe ae, để bào vệ chim khỏi mèo và trộm, nhà em cũng nuôi 2 con phú quốc trên sân thượng để bảo vệ chim :))

cmtegiac

bac namkiet còn đầu tư chú chó săn để giữ chim nữa, thật pro quá đi

laohacrom

Em chó săn PM này nhìn đòn đẹp quá, bụng thon chân cao , đuôi to, mặt gằm gằm ,tướng đi thì uyển chuyển như hổ báo, mềnh có ý định nuôi em becgie giữ nhà, chắc chuyển ý định quá hê hê