Chú chim nhà ai bị thất lạc thì vào nhận nhé

hoadongnoi

Trước hết cho mình xin lỗi bagia dđn quản lý diễn đàn, xin cho mình đang bài này ở đây , vì mình mới tham gia dđ nên chưa đủ quyền đăng bài bên mua bán hay quà tặng...

Mấy hôm trước mình có bẫy dính tại nhà được 1 bé này, ae nào ở khu vực quận 9 gần LÃ XUÂN OAI mà bị xảy thì qua nhận lại nhé...mình ko có lồng nhốt, nhốt tạm cái lồng mục hư đáy rồi...lướ quớ nó lại xảy nữa...

vài hình ảnh

thấy nó chơi với chim nhà dữ lắm, dù mới vô lồng. thời gian nhận lại chim đến hết tháng 2 nhé...sang thang 3 là coi như em nó có duyên với mình luôn.

cũng từng bị xảy kiểu này nên hiểu tâm trạng... nên thấy em nó khá chắc chủ nó buồn nhiều...

mr_pthieu

Chào bạn, bạn không hiểu hết ý của mình, ý mình ở đây, vì giả sử có người mất, thì người đó có biết lên diễn đàn để tìm và thấy thông tin của bạn chia sẻ hay không, nên mới nói khó có ai đến nhận.

Còn việc cách chơi của bạn, mình ko bàn tới, vì ý tốt của bạn, nên tôi đâu có đánh giá gì về bạn đâu?? Mình nói 2 câu, 1 câu khen chú chim, 1 câu như ý đã giải thích ở trên. Thân.

1 comment không thân thiện lắm.

Xin lỗi bạn nhe... với mình đồ chơi nó không quan trọng bằng cách chơi.

Tuan031

Trước hết cho mình xin lỗi bagia dđn quản lý diễn đàn, xin cho mình đang bài này ở đây , vì mình mới tham gia dđ nên chưa đủ quyền đăng bài bên mua bán hay quà tặng...

Mấy hôm trước mình có bẫy dính tại nhà được 1 bé này, ae nào ở khu vực quận 9 gần LÃ XUÂN OAI mà bị xảy thì qua nhận lại nhé...mình ko có lồng nhốt, nhốt tạm cái lồng mục hư đáy rồi...lướ quớ nó lại xảy nữa...

vài hình ảnh

thấy nó chơi với chim nhà dữ lắm, dù mới vô lồng. thời gian nhận lại chim đến hết tháng 2 nhé...sang thang 3 là coi như em nó có duyên với mình luôn.

cũng từng bị xảy kiểu này nên hiểu tâm trạng... nên thấy em nó khá chắc chủ nó buồn nhiều...
"Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình"
bạn đúng là người chơi chim chân chính.Mình cũng từng sẫy rất nhiều chim mà hiếm khi tìm được,và cũng rất nhiều lần đi bẫy giúp người ta thậm chí còn bị lừa bẫy giúp mặt dù không phải chim họ sẫy khi nhận chim lại không một lời cảm ơn.
chúc bạn luôn khỏe để theo đuổi đam mê!

longxp

"Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình"
bạn đúng là người chơi chim chân chính.Mình cũng từng sẫy rất nhiều chim mà hiếm khi tìm được,và cũng rất nhiều lần đi bẫy giúp người ta thậm chí còn bị lừa bẫy giúp mặt dù không phải chim họ sẫy khi nhận chim lại không một lời cảm ơn.
chúc bạn luôn khỏe để theo đuổi đam mê!

Bạn cũng là người chơi chim chân chính.

Khi bạn đã chia sẽ cảm giác bị lừa bẫy giúp hoặc hụt hẫng khi không được cám ơn khi nhận lại chim có nghĩa là bạn đã tha thứ và cảm nhận được hạnh phúc việc mình đã làm.

hoadongnoi

Bạn cũng là người chơi chim chân chính.

Khi bạn đã chia sẽ cảm giác bị lừa bẫy giúp hoặc hụt hẫng khi không được cám ơn khi nhận lại chim có nghĩa là bạn đã tha thứ và cảm nhận được hạnh phúc việc mình đã làm.

hay là hôm nào mấy ae mình hội hộp đê. mấy ae chơi chim chân chính....khà khà... sài gòn này dân chơi chân chính thì chỉ cầm được mấy con cùi bắp thôi...đem cùi băp ra chọi nhau chơi.