chủ đề cũ nhưng e nó quá cứng đầu

chimchaomaomai

tình hình là mình có 1 chú chào mào cú khẹt khẹt hoài , cho uống siro 3 ngày rùi mà vẫn ko khỏi , còn cách nào khác ko mấy bạn :confused:

Chéc

chơi kháng sinh của người đi bạn ơi, mấy thứ kia ko khỏi đâu. Một viên kháng sinh liều cao cho vô nước bạn ạ.Minh đã thử cho 1 chú ho nặng và thành công.

carơ_py

chơi kháng sinh của người đi bạn ơi, mấy thứ kia ko khỏi đâu. Một viên kháng sinh liều cao cho vô nước bạn ạ.Minh đã thử cho 1 chú ho nặng và thành công.
Cho mình biết tên thuốc và cách sử dụng kỹ hơn giùm nhan , cũng có 1 em bổi bị ho cho uống thuốc , đập hành , dầu gió trùm 2, 3 ngày là đỡ mà không dứt được lâu lâu lai ho , nhìn tội nghiệp quá mà chả bít làm gì >.<

Chéc

ra tiệm thuốc cứ nói bán kháng sinh liều cao, loại tốt. Mua tầm 2 viên để dùng. Trộn vào chuối 1 nữa viên, 1 nữa hòa vào nước nhé bạn. Hết viên này chơi viên kia tương tự. Chúc các bạn thành công ( m xót con chim quá nên làm liều ai ngờ rất đạt)

carơ_py

ra tiệm thuốc cứ nói bán kháng sinh liều cao, loại tốt. Mua tầm 2 viên để dùng. Trộn vào chuối 1 nữa viên, 1 nữa hòa vào nước nhé bạn. Hết viên này chơi viên kia tương tự. Chúc các bạn thành công ( m xót con chim quá nên làm liều ai ngờ rất đạt)
Cảm ơn bạn rất nhiều , hy vọng bé chim sẽ hết để còn được thỏa mãn hót hét , đúng là nhìn em nó như vậy thấy tội quá sợ yểu mệnh.

giangnam

mình bị 1e 4 tháng rồi chưa hết, đã thử mọi cách kể cả kháng sinh liều cao, cứ đổi thời tiết là khẹt khẹt miết