chào mào bị xệ 1 bên cánh phải làm sao?

sonmai

các bác có kinh nghiệm chỉ giáo cách chữa trị với àh? gấp lắm rồi

sonmai

con này bị lồng bẫy đánh bị sệ cánh, ko biết tương lai có khỏi ko bác cocghe? nó có liền lại ko hay giữ nguyên như vậy? cánh của nó ko ốp được vào thân nhưng kè chim vẫn nhớp cánh, em đang đau đầu quá

cocghe

Ko hết nha bạn, một là tặng hai là sốn chung voíw cánh xệ nhaQUOTE=sonmai;258539]con này bị lồng bẫy đánh bị sệ cánh, ko biết tương lai có khỏi ko bác cocghe? nó có liền lại ko hay giữ nguyên như vậy? cánh của nó ko ốp được vào thân nhưng kè chim vẫn nhớp cánh, em đang đau đầu quá[/QUOTE]

ca_chep

thả avi nuôi thử xem chứ nếu bổi nuôi lồng ép càng nặng thêm . chó liền da gà liền xương

Thuan_ND

Em thấy con này nên trùm bớt áo lồng nhằm hạn chế bay nhảy giúp chim nghỉ ngơi. Pha thêm b1 nước vào cóng nước cho chim uống xem the nào bác ạ

sonmai

em quyết định giữ lại nuôi, thấy tội tội thương e nó, bik chừng đâu nó hết,

sonmai

mai e chụp hình gởi lên cho xem, nhìn đẹp chai mà bị sệ mất 1 cánh, điên tiết luôn, kè chim là chớp cánh sệ đó nữa chứ, họng to bự chản, buồn vui lẫn lộn

minh_rom

Bác cứ nuôi cho e nó lành hẳn nếu may mắn e nó sẽ đỡ,còn ko bị tật suốt đời,còn nếu đã xệ thì ko chữa đc đâu sống chung với lũ thôi