Chào mào vubaucat

vubaucat

tình hình là chim cò gần xong lông, làm 1 clip cho bà con xem.
chim em chim cùi mọi người đừng ném gạch mà tội em !

vubaucat

em nó bổi nuôi dc mấy tháng.mới xong long dc 1 mùa rùi.em nó vùng bàu cát.dt em way bi mờ mấy bác thông cảm nhé.em này đấu dàn tốt ,giọng ko dc hay cho lắm.

Sửa lần cuối:

mecm

chim của bác k pãi cùi mà đt bác cùi đó.mà mình thấy ae trong dd có nhìu ng quay clip bị ngược sáng nên hình ãnh k đc tốt.trong đó có bác nũa.mình góp ý mong ae khắc phục để có clip tốt hơn cho ae dễ chém ;)

vubaucat

chim của bác k pãi cùi mà đt bác cùi đó.mà mình thấy ae trong dd có nhìu ng quay clip bị ngược sáng nên hình ãnh k đc tốt.trong đó có bác nũa.mình góp ý mong ae khắc phục để có clip tốt hơn cho ae dễ chém ;)
cảm ơn bác góp ý nhé.để khi nào rảnh đi giật iphone4 way rỏ nét hơn.hjhj

chaomaoBC

Ở Giây thứ 1.38 sổ bộng hay đấy chứ.
Chú chưa căn lửa thôi bạn à. chăm tốt 1 tí nữa xong lông là Ok ngay đấy mà

cmtegiac

clip mờ quá không nhìn rõ hình dáng em nó nhưng bổi mới xong lông thế là ngon rồi bác. CN này ra cầu xéo cho em học hỏi kinh nghiệm nhé bác

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Cùi quá Vũ oai, thả cho anh đem đi công trường cái coi. Kekeke. Chúc nó mau căng lửa.

tri_okthau

vubaucat

cảm ơn mọi người góp ý.đợi em nó hoàn chỉnh em đem ra cội way clip em nó đấu cho mọi người xem.em nó mồng lân dáng chuẩn cúp cầu chữ c.siêng chơi cánh.nhưng chưa có lữa.

chaomaobongdau

Chim nhà em sao không có lửa gì hết? Mai mốt em alo anh nhớ chỉ em nuôi nha. Chim được đấy nhưng đt tệ quá đi àh.

hieu767979

Chim đẹp,mào lân,giọng tốt, nhưng hình như em nó đang diễn ở quán bar hay vũ trường hay sao mà mờ mờ ảo ảo và màu sắc ánh sáng lạ thế, xanh xanh, vàng vàng,tối tối...???? hihi...chúc mừng em.!

vubaucat

Chim đẹp,mào lân,giọng tốt, nhưng hình như em nó đang diễn ở quán bar hay vũ trường hay sao mà mờ mờ ảo ảo và màu sắc ánh sáng lạ thế, xanh xanh, vàng vàng,tối tối...???? hihi...chúc mừng em.!
em nó đang múa lửa.chưa cho nó cắn thuốc.khj nào cắn xong lag cho anh xem.hjhj

vubaucat

thời tiết mưa gió.nên cho dợt nhẹ tại nhà bạn.chưa em nào có lửa,em nó lồng phải 2 cầu.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Cái clip này đấu mởi đã nè! Cám ơn anh! Có em nào chán thì pm em nhé! hi