chao mao 2mon tran

• Người khởi tạo Hùng2
  • Ngày bắt đầu
H

Hùng2

Guest
minhco con 2 mong tran 4 bong chen lun nhung ke chim vao la bun canh nhung kho xo

viết có dấu bạn nhé. Thân
Tớ có chút ý kiến này: Chuyện của mod cứ để mod lo, u không cần phải như thế, không phải cứ thấy người khác mắc lỗi là lại như vậy, thấy khó chịu lắm, cứ như dạy đời người khác vậy. Phần u thì u cứ lo, đừng lo phần của người khác, tớ không thích những người như vậy! Thân

H

Hùng2

Guest
moi su dungmay tinh biet dau nam cho' nao chet leyn,

moi su dungmay tinh biet dau nam cho' nao chet leyn,
Vietsub: Mới sử dụng máy tính biết dấu nằm chỗ nào chết liền
Tớ bày bạn nhé: Đầu tiên là bạn tải phần mềm unikey trên google về, sau đó bạn bấm viết có dấu mà bằng chữ ý, rồi viết, bình thường thoy mà, ee = ê, oo = ô, aa = â, uw = ư, ow = ơ, r: dấu hỏi, s: dấu sắc, f: dấu huyền, j: dấu nặng, x: dấu ngã !

H

Hùng2

Guest
Có bác nào biêt tạy sao chim mình bun cánh mà kho xỏ ko

wo

longmax

Vietsub: Mới sử dụng máy tính biết dấu nằm chỗ nào chết liền
Tớ bày bạn nhé: Đầu tiên là bạn tải phần mềm unikey trên google về, sau đó bạn bấm viết có dấu mà bằng chữ ý, rồi viết, bình thường thoy mà, ee = ê, oo = ô, aa = â, uw = ư, ow = ơ, r: dấu hỏi, s: dấu sắc, f: dấu huyền, j: dấu nặng, x: dấu ngã !
làm theo bạn này,hoặc mở file word lên gỏ thử coi có dấu chưa rồi copy pase,mình không biết thì cứ từ từ bạn..

anhtuanhp

Tớ có chút ý kiến này: Chuyện của mod cứ để mod lo, u không cần phải như thế, không phải cứ thấy người khác mắc lỗi là lại như vậy, thấy khó chịu lắm, cứ như dạy đời người khác vậy. Phần u thì u cứ lo, đừng lo phần của người khác, tớ không thích những người như vậy Thân
haiz,k biết bạn nghĩ sao mà lại nhận xét như vậy,viết có dấu là để ae trog diễn đàn dễ dàng hiểu và chia sẻ kinh nghiệm vs nhau thôi,mình cũng chẳng phải lên mặt dạy đời ai cả,góp í vs bác chủ thớt vậy để bác rút kinh nghiệm và hiểu rõ hơn về nội quy diễn đàn. Thân

haiz,k biết bạn nghĩ sao mà lại nhận xét như vậy,viết có dấu là để ae trog diễn đàn dễ dàng hiểu và chia sẻ kinh nghiệm vs nhau thôi,mình cũng chẳng phải lên mặt dạy đời ai cả,góp í vs bác chủ thớt vậy để bác rút kinh nghiệm và hiểu rõ hơn về nội quy diễn đàn. Thân
OK, đồng ý với bạn là chuyện bạn làm không hề sai, nhưng sẽ khiến cho người viết chủ đề bực tức khi bị nói vậy, chẳng phải khi tớ nhận xét you, you cũng bực tức đó sao? Bởi vậy nên tôn trọng người khác, dù ng` ta có sai cũng không nên phê phán họ

anhtuanhp

OK, đồng ý với bạn là chuyện bạn làm không hề sai, nhưng sẽ khiến cho người viết chủ đề bực tức khi bị nói vậy, chẳng phải khi tớ nhận xét you, you cũng bực tức đó sao? Bởi vậy nên tôn trọng người khác, dù ng` ta có sai cũng không nên phê phán họ
bạn thấy thái độ mình nvậy là bực tức ah,nc vs bạn buồn cười quá,bạn toàn tự phán đoán cảm xúc của ng khác vậy,mình trả lời rất vui vẻ và thành ý mà,mình có phê phán ai đâu,bạn không thấy mình nhắc rất nhẹ nhàng ah,mình thấy bạn là người bực tức chứ bác chủ rất thoải mái đấy chứ,có lẽ bạn hiểu sai í mình r.Tóm lại vấn đề nó cũng chẳng có gì to tát nói đi nói lại bạn lại ngĩ mình ăn thua vs bạn,ae trong diễn đàn giữ tình đoàn kết vs nhau có gì khiến bạn khó chịu thì mình xin lỗi. Thân

Oh, tớ không bực tức, chỉ đơn giản là tớ đang nghiêm túc khi nhìn nhận vấn đề. Còn tớ nói cậu bực tức mà cậu không bực tức thì thôi, được chưa :)