Chiến với lửa rừng 2 thế hệ

copden

- Trưa thứ 7 rảnh rổi mang 2 chú bổi đi zợt với e chim trời gần nhà biết đả lâu chắc củng bắt đc e nó 4 hay 5 lần rồi nhưng lại thả ra và không ngờ xuất hiện 2 thế hệ cặp bố mẹ và 2 con chim má trắng con chim bố nhảy vào đá chim con củng muốn nhảy vào. Không biết các a/e gần xa thế nào chứ với mình cái thú này chắc là ko bỏ đc đồng thời củng kích nhưng con bổi yêu quý của mình ra thêm nhiu nước chơi độc đáo. Do ham vui nên để hơn lâu hihi:D mời a/e thưởng thức
- Củng vì e này mà mấy con bông sẩy ra ko còn biết đất về hic

gaututi

quay hơi xa bác ạ, lại ko rõ giọng chim,
khu vực bác nhiều chim thật

copden

quay hơi xa bác ạ, lại ko rõ giọng chim,
khu vực bác nhiều chim thật
hi do quay bằng điện thoại bác ạ zun hết cở rồi đấu với chim ngoài trời mà bác lại gần là e nó đi ngay. Chim khu vực mình vẩn có nhừng nhiều thì chắc ko nhiều đâu. Cặp này mình biết khá lâu rồi gần 2 năm rồi chim trống giửa vườn (lảnh thổ) rất cừ nếu bác tinh mắt sẻ nhận ra điều đặc biệt của e nó

kingbirds_QN

E nó nhảy hơi bị khập khiễng, địa bàn e nó quản lí toàn "cọp beo" k a hi.Khi nào thả hết rừng cọp nhà a ra chiến với e nó xem thế naof^_^.

copden

E nó nhảy hơi bị khập khiễng, địa bàn e nó quản lí toàn "cọp beo" k a hi.Khi nào thả hết rừng cọp nhà a ra chiến với e nó xem thế naof^_^.
uhm đúng rồi e này thương binh mất 1 chân bắt nó đc nhiu lần rồi cứ đến mùa lót ổ là nó lại rất hung, năm ngoái thì lùng đc ổ của nó 2 con

Con năm nay thì ko lùng nên... nó đi cùng bố mẹ nó đấy