chim bổi hot liên tuc mà rất nhỏ.

nhokbuonnhoem

Tình hình là e có 1 e bổi nó rất siêng hót và hót rât to,mà ko bjết sao mấy bửa nay e nó toàn hot liên tuc ,lien tuc mà rất nhỏ ,vay bác nào biết tai sao lại như zay chỉ giùm e với. có phải e nó đang tập hót hay là sao. Chỉ giúp e biet với

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Nó hót nhỏ líu ríu đúng không bác. Nếu như vậy là em nó đang chuyện trò ông luyện văn chương đó, không sao đâu

caube1002

Tình hình là e có 1 e bổi nó rất siêng hót và hót rât to,mà ko bjết sao mấy bửa nay e nó toàn hot liên tuc ,lien tuc mà rất nhỏ ,vay bác nào biết tai sao lại như zay chỉ giùm e với. có phải e nó đang tập hót hay là sao. Chỉ giúp e biet với
em nó đang chuyện đấy bác, có nơi còn gọi là chơi gió, không sao đâu bác ơi, cố gắng chăm em nó tốt nhé.

nghethienan hue

em nó đang học giọng đó bác

hung98

chim hết lửa rừng, giờ nó chỉ hót chuyện thôi. có chăng thì hót to lúc sáng sớm. bác chăm tốt vào lấy lại lửa là hót sổng thôi.