Chim bắc cần thử lửa cùng các em chim miền trong!

PhongVu

Đây là chú Chào Mào Bắc gốc Tây Hồ của em, anh em cứ chém nhẹ tay, chim có thi thố LT,MR,NB đều có giải hết rồi. Cần giao lưu chim Miền Trong thật dữ và lỳ cho em nó thử lửa. Em ở Hải Phòng và Hà Nội nhé các bác. Thật lòng muốn giao lưu với các ae có chim miền trong hay! Cho các em nó gặp mặt cãi nhau!
Lưu ý trong clip em lồng tròn là em chim Đà Nẵng, em Bắc em mang ra sau, vừa tắm xong!
[video]https://www.facebook.com/photo.php?v=726476890701759&set=p.726476890701759&type=2&theater[/video]

kingbirds_QN

Tính ra chim Bắc tệ thế hả bạn?? chim Bắc k còn đối thủ mà phải tìm chim miền trong luôn ah.thân

SherlockTN

Tính ra em này là số 1 miền Bắc đây hả bác? Vô đối ngoài đó rồi mới tìm cọp miền trong để thi thố đây mà ^^

PhongVu

EM ko có ý gây War đâu các bác à! Em chỉ muốn giao lưu cùng các ae ở HN và HP thôi. Chim trong đó hay thì phải cho thử lửa cùng nhau chứ phải k các bác?

Thế

Tự tin vì xe zin. Chim bắc good nhất, Mai mình mua 1 con hehe. Chủ chim cũng good.

ledaiduong62

bạn chỉ giao lưu với mấy bác ngoài HN và HP thôi ah , mình ở Hà Nam , rất vui có thể tiếp bạn

chaomaoninhhoa

Để tránh cho anh em có những nhầm lẫn với chủ ý chỉ muốn giao lưu của bạn thì bạn cũng nên đầu tư một tí để viết dòng chủ đề topic . Thân

Mickeycm.batoqn

ko hiểu ý chủ pic là chim miền Trong ý bác là chim miền Nam hả,hay là miền Trung.mà chỉ có Miền Trung thì chim mới Nổi Tiếng Thôi

SherlockTN

Hi, hiểu lầm ý chủ topic, có gì bác chủ bỏ quá cho em nhá! Em nghĩ chim Bắc cũng rất hay mà, chắc bác chủ chưa gặp đc cọp dữ miền ngoài thôi, em cũng đang cầm 1 con nghi là chim Bắc, cũng đang cố chăm hy vọng e nó sẽ rực lửa mai sau :D

duykriss

Cá nhân mình thiết nghĩ miền Bắc ko thiếu những cuộc thi quy mô với những chú chim có bề dày thành tích. Vì thế bạn có thể tìm đối thủ cho e nó ở những cuộc thi đó sẽ ok hơn. Chúc bạn tìm đc đối thủ " xứng tầm" với e nó.
thân/ duykriss.

PhongVu

bạn chỉ giao lưu với mấy bác ngoài HN và HP thôi ah , mình ở Hà Nam , rất vui có thể tiếp bạn
Cứ ae nào có điều kiện giao lưu thì mình cho giao lưu thôi bạn à :D
Để tránh cho anh em có những nhầm lẫn với chủ ý chỉ muốn giao lưu của bạn thì bạn cũng nên đầu tư một tí để viết dòng chủ đề topic . Thân
Cám ơn bác đã góp ý, thật ra tại các bác kia nhạy cảm quá thôi :D
ko hiểu ý chủ pic là chim miền Trong ý bác là chim miền Nam hả,hay là miền Trung.mà chỉ có Miền Trung thì chim mới Nổi Tiếng Thôi
Trung Nam Bắc gì thì cũng đều như nhau cả thôi bạn à, tất cả theo mình nghĩ là do quan điểm và thói quen bầy đàn của con người thôi.
Mình muốn giao lưu với chim Nam và Trung bạn ạ. :D
Hi, hiểu lầm ý chủ topic, có gì bác chủ bỏ quá cho em nhá! Em nghĩ chim Bắc cũng rất hay mà, chắc bác chủ chưa gặp đc cọp dữ miền ngoài thôi, em cũng đang cầm 1 con nghi là chim Bắc, cũng đang cố chăm hy vọng e nó sẽ rực lửa mai sau :D
E cũng đang tìm anh em nào có hứng thú giao lưu đây!
Cá nhân mình thiết nghĩ miền Bắc ko thiếu những cuộc thi quy mô với những chú chim có bề dày thành tích. Vì thế bạn có thể tìm đối thủ cho e nó ở những cuộc thi đó sẽ ok hơn. Chúc bạn tìm đc đối thủ " xứng tầm" với e nó.
thân/ duykriss.
Các chủ chim này ủ chim kinh lắm bạn à, chờ thỉnh giáo cũng khó :D

xuanhuy008

đọc bài của bạn thực tình không hiểu bạn thích giao lưu theo kiểu nào nữa.
nếu giao lưu theo kiểu chim đổi chim thì bác cần nói rõ.
còn nếu giao lưu theo kiểu thi thố thì bác phải mang chim vào miền Nam, Trung giao lưu chứ. hay là bác thích giao lưu thi thố online?

Thế

Hình thức giao lưu của bạn là thông lồng hả. Chim ổ sẽ làm nhục chim bạn nếu theo hình thức này( bạn thua chắc) con giao lưu hót thì lên giàn thi. Đấu tay đôi thì đấu chán nghỉ thôi. Vì đã là chim hay thì khó phân thắng bại trong vài giờ. Chim chạy mặt nhưng k xù, k cụp mào thì sao gọi là thua. Bạn ngông cuồng quá. Bó tay. Tin chắc bạn mới chơi chim thôi. Bạn nên tham gia tour xuyên việt cùng bác hùng bmw. Chim Bắc Trung Nam sẽ cho bạn mở rộng ttầm mắt. Túm lại 1 câu núi này cao còn núi khác cao hơn. Khi nào bạn đi thi đđọa 100 giải nhất hẵng lập topic này nhé. Thân.

langtu_077

mấy ông này nói chuyện dễ mất lòng quá. Chủ top chỉ là có con chim Bắc hay thì muốn giao lưu dợt dãi với những ae ở gần có chim miền trong để thêm bạn bè và hiểu biết thêm về chim miền trong thôi. Đã ko hiểu biết lại còn comment linh tinh. Sợ các ông luôn.

langtuhathanh

Ở HN thì thiếu gì chỗ dại dột. Cứ mang ra coi số chim bạn ko đủ sức chiến đấu thôi.