Chim hàng xóm với chim nhà

nhokbuonnhoem

tình hinh là e có 1 con cm mà hàng xóm cũng có 1 con ,mỗi lần chim e hot là chim hàng xóm nó hot dâp mây tiếng làm chim e ko dám hót nhiều ,lâu lâu mới hot,zay phải làm sao hả các bác ,cho e chut ý kiến với.

cmtegiac

tình hinh là e có 1 con cm mà hàng xóm cũng có 1 con ,mỗi lần chim e hot là chim hàng xóm nó hot dâp mây tiếng làm chim e ko dám hót nhiều ,lâu lâu mới hot,zay phải làm sao hả các bác ,cho e chut ý kiến với.
chim nhà bạn chưa có lửa nên không dám đấu lại. Vì thế bạn nên kiếm chỗ nào treo xa con chim hàng xóm ra, dần dần chim bạn có lửa sẽ tự tin đấu giọng lại với con chim nhà hàng xóm thôi

mai kha

bác treo e của bác ra xa chút , có thể chim bác la chim mới nên con đó nó mới đè , bác để vai hôm tỉnh chim lại nó chơi lại thôi . chúc bác thành công .

kenken

chim nhà bạn chưa có lửa nên không dám đấu lại. Vì thế bạn nên kiếm chỗ nào treo xa con chim hàng xóm ra, dần dần chim bạn có lửa sẽ tự tin đấu giọng lại với con chim nhà hàng xóm thôi
chuẩn o cần chỉnh!

yeuchimhue

có gì đâu , bác bỏ tiền ra mua 1 em chiến về , ché vài phát là con hàng xóm tắt tiếng liền hà hhehehehe

ledinhnhan01

bác tách em nó ra chỗ nào ít nghe được giọng chú hàng xóm thì ok...chứ không là bị đề giọng đó bác

yeu-chaomao

bác treo e của bác ra xa chút , có thể chim bác la chim mới nên con đó nó mới đè , bác để vai hôm tỉnh chim lại nó chơi lại thôi . chúc bác thành công .

Bác này nói chuẩn rồi.

Tưởng sao chứ như thế lại hay. Sau này em mình kg sợ nữa lại được nghe 1 lúc 2 cái đàn. Ngược lại vối tôi, nhà nuôi mấy em má trắng đang lên, đi trường sổ bọng, ché ngon lành... và đang mơ em nó sẽ thành mồi chiến. Ai dè mấy ông hàng xóm (3 ông tronbg khu) trong đó có 1 ông mới tập chơi rước về 1 em đúng non. Suốt ngày chỉ "wit wit wit" nhưng nói rằng bông lưng. Ông thứ 2 chơi 1 em mào lân, sổ cũng tàm tạm lâu lâu lại "wit tờ wiu"... Pó tay lun. Con nhà mới hư lun! Đây mới kg biết cách làm sao trị nè. Chẳng nhẽ kêu mấy ổng "thả" đi... Vì suốt ngày mình đi làm. Có tí sân thượng thoáng mát mà mấy anh em hàng xóm lại chia nhau tí kg gian như thế này... Treo xa ở trước thì... 3 giây sẽ bị đua mất thui. Bùn.