Chim Mộc mọi người đánh giá giúp

hoangvantuan34

chim mộc, mọi người đánh giá giúp mình về giọng, tướng chim và chim vùng nào với !

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Chào mừng bạn đến với diễn đàn chaomao.org! Mình xin nhắc nhở bạn là nên tránh những comment như thế này nhé vì ngoài mục đích đưa topic này lên hàng đầu thì nó không có ý nghĩa gì, bạn nên thay đổi nội dung cho phù hợp hơn. Chúc bạn có những giây phút thoải mái, vui vẻ!

coem_05

Nhìn con mộc này mới nghĩ đến con mộc nhà mình. Chắc bị khâu miệng mất rồi. Chắc thời gian tới tha thui :(

netcom0909

con này chắc chắn 100% ko phải chim giọng Bình Dương, còn vùng nào thì phải chờ e nó máu lửa chút ra giọng nữa mới biết chính xác hơn.

kenken

em này o phài là vùng bình dương, chờ cao nhân vào thẩm định!

trungkap

chú chim này có một cái được là mập thù lù luôn. Còn giọng thì chưa nghe được gì.

hungblack

tuong chim bt..giong thi khoi che..dai 8.9 am

Nhớ viết Tiếng Việt có dấu nhé! Nhắc lần 1!

Sửa bởi Amin:

nguyencuong

chao gi hot binh thuong wa
Nhắc nhở bạn nguyencuong lần 2!
Vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn!

Sửa bởi Amin:

thangchuot105

chim mộc, mọi người đánh giá giúp mình về giọng, tướng chim và chim vùng nào với !
chú này giống chim má lỡ 1,2 cọng tích đc ép giộng khá nhiều vùng chứ hok phải bổi trời ví em thấy chủ thớt chăm kỹ thế kia mà bông đít không đỏ như em đc bít chim bổi trời về tệ gì 2 mùa lông mới nhạt màu bông đít có gì hok đúng mong ace lượng thứ bỏ qua
thân!!!

ledinhnhan01

chim quảng nhưng ra toàn giọng gọi bầy , chưa ra giọng....chúc em nó sớm tiến bộ hơn