Chim mới bẩy sáng trưa qua..

chimdoimu

Hôm qua bẩy được em có đúng 1 chấm bông trên đầu, hót hét đấu đá rất hay.Buổi tối mình cho em nó vào lồng ép bổi, ko thấy nhảy nhót gì nhiều.Trưa nay mở ra xem( mở hét áo lồng luôn ) cầm lên tay chim vẫn cứ nhảy nhẹ, mào cúp, không hót nhưng có vẽ thuần lắm. Mình đang phân vân không bít do chim này thuần hay là bị sốc nên đứng im như thế.Anh em nào biết chia sẽ vài câu nhé
Hình ảnh chim bữa sau mình up lên

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Uhm đúng rồi mới về còn bở ngở, mai mốt sẽ nhảy dữ lắm bạn. Nhìn chân xem em nó là chim già mùa chưa. Chim tơ thì nó ít tông hơn là mấy con già

chimdoimu

chim gần đi ủng, mũ đinh, có duy nhất 1 cọng bông ngay đầu, không biết mùa sau có ra nữa ko.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Con này bác định bán bên chimcanhvn phải không. Có ý thì post lên để anh em ai thèm thì múc nào, mình củng thấy một lần, cũng khá đẹp

chimdoimu

không con này mới bẩy hôm qua, còn con hôm bữa là mihong và yếm khít. Mình cũng chưa có ý định bán.Bạn vẫn đang đi học chứ? hay ra trường rồi?

symphony

Thú Vui Tao Nhã
không con này mới bẩy hôm qua, còn con hôm bữa là mihong và yếm khít. Mình cũng chưa có ý định bán.Bạn vẫn đang đi học chứ? hay ra trường rồi?

Ah vẫn còn học anh ah. Show vài tấm or clip cho anh em chim ngưỡng đi anh

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chắc là chim nhà bác nào ra rùi. Bác làm cái phô ảnh cho anh em chiêm ngưỡng.