Chim Thầy ép giọng mùa này-Mink

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

Mink

Mình có chú chim thầy và sẽ dùng em nó để kẹp giọng chim non mùa này. Post nên Ae thẩm xem có ổn không để mình quyết. Cảm ơn Ae nhiều !!!
[video=youtube;L193jbFU2rY]https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=L193jbFU2rY[/video]
[video=youtube;q6qt0vG5diU]https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=q6qt0vG5diU[/video]

Mink

Và một vài hình ảnh chú CM thế hệ vàng của mình
2014-03-06104421_zps3505ee34.jpg~c200
2014-03-06104447_zpsbb859909.jpg~c200
2014-03-06104440_zpse796ff92.jpg~c200
2014-03-06104429_zps0322f930.jpg~c200

dek113

con này là chim Huế hả a mink,con này ep giọng thì ok thôi anh,e Quốc Ninh Hòa ne anh

Mink

con này là chim Huế hả a mink,con này ep giọng thì ok thôi anh,e Quốc Ninh Hòa ne anh
Ah, Chào Quốc !!! Chim này vùng Quãng Nam, anh để 4 chú Trung Mang huấn luyện nó. Không biết có bị tẩu hỏa nhập ma không nữa, nhưng dáng bộ trông ok lắm. Kê gần lồng thì núp lùm, treo xa thì bắn tỉa mới ghê hihi.

matna

chim thầy số giọng ok nhưng em chưa thấy nó đi tông trung Mang anh ơi

gaututi

chim này làm chim thầy ép giọng thì tuyệt quá rồi còn gì bác, chim giọng hay lắm

khanh79

HLV hay quá, chắc mai mốt phải gửi vài cầu thủ tiềm năng vào lò đào tạo của a Mink ^^!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chú nào thấy lạ lạ vậy ta :)
Chúc bác luyện tốt các chú chim tơ nhé

Mink

Chú nào thấy lạ lạ vậy ta :)
Chúc bác luyện tốt các chú chim tơ nhé
Là Chú ấy ấy .... Bác mà không nhận ra là bắt đền ấy nhá. Đã có hậu bối gìn giữ tinh hoa của nó rồi đó Tuân. Hôm nào em nó trưởng thành thêm tí nữa, mình up để Tuân thẩm.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Là Chú ấy ấy .... Bác mà không nhận ra là bắt đền ấy nhá. Đã có hậu bối gìn giữ tinh hoa của nó rồi đó Tuân. Hôm nào em nó trưởng thành thêm tí nữa, mình up để Tuân thẩm.
Hit hit, trông bác như bầu Đức đấy nhé. Vườn uơm tài năng!
Thân ái!

xuantan579

Khánh và Tân cứ tuyển má trắng mùa này đi cái đã, tốt nhất là chim vùng ngoài đó luôn là ok.
má trắng mùa này thì có 1 em rồi, nhưng quê em nó Daklak. Để tuyển 1 em quê Quảng rồi gửi Mink nhé. Thank mink nhiều