Chim trống chơi giọng mái, anh em xem và cho nhận xét nhé

theboylikefish

Đây là con trống sổ chơi lâu lâu có ra giọng mái đây:
<span style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250); ">

ducthitran

chim trống nó nhái giọng mái là bình thường mà bác,mấy em nhà em củng có chơi giọng mái,chim bác căng nhỉ:D

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chim căng wa' chủ thớt ơi! COn này đi bẫy chắc phê lắm đây

aolinhxanh

Cũng tùy theo phong cách chơi nhưng theo mình - nếu là chim đấu thì em này OK, nhưng nếu là chim giọng thì không xài được. Giọng mái chỉ khi nào chim chưa đủ lửa, hoặc bị bể ... còn đằng này căng thế mà vẫn ra giọng mái. Nếu bình thường không đấu chắc sổ giọng mái liên tục quá?
Nhưng dù sao cũng là chú chim hay. Chúc mừng Bác.
Thân.

thai sanh

chim chơi căng lửa mà ra giọng mái hơi tiếc chút!nhưng chú này choi củng ok rồi!

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
quýt tù wiw....đang đấu mấy chú trống ức chế lắm đấy

theboylikefish

Cũng tùy theo phong cách chơi nhưng theo mình - nếu là chim đấu thì em này OK, nhưng nếu là chim giọng thì không xài được. Giọng mái chỉ khi nào chim chưa đủ lửa, hoặc bị bể ... còn đằng này căng thế mà vẫn ra giọng mái. Nếu bình thường không đấu chắc sổ giọng mái liên tục quá?
Nhưng dù sao cũng là chú chim hay. Chúc mừng Bác.
Thân.
Con này mình cho em nó lên đường bác ạ, nuôi loại này bực thêm. Chơi chim là để giải trí mà bực mình thì không hay nên cho lên đường ngay, mình chơi chim hơi cầu toàn 1 chút nhưng chưa hiểu nhiều nên học hỏi anh em thêm. Thân!

aolinhxanh

Con này mình cho em nó lên đường bác ạ, nuôi loại này bực thêm. Chơi chim là để giải trí mà bực mình thì không hay nên cho lên đường ngay, mình chơi chim hơi cầu toàn 1 chút nhưng chưa hiểu nhiều nên học hỏi anh em thêm. Thân!
Chào bác!
Em đồng ý với Bác vụ này, con này mà lai giọng thì cả giàn chim không sớm thì muộn cũng lai hết. Vì Bác tiễn em nó ra đi rồi nên em mới nói (sự thật thường mất lòng, khe khè). Chúc Bác sớm có những chú chim ưng ý.
Thân.