Cho em hỏi bác nào kinh nghiệm giúp giới.

locvungtau

TÌNH hình là em có mua 1 con cm bổi , nuôi được 1 tháng mấy ngày nay sáng ra em mở áo lồng ra thì thấy lông rụng khoảng 10 cái lông mình + lông đính mào đỏ , ngày nào cũng vậy có phải chim em thay lông không .////

Sửa bởi Amin:

Mr Cool

Vâng nếu ngày nào cũng vậy thì có thể em nó đang thay xiêm y đó bác.

Thân
Mr Cool

locvungtau

cam ơn các ban giúp đở . cho mình hỏi cám mình tự làm theo công thức này có cho chim thai long ăn được không các bạn.1 chén bavi+1 chén gạo+100g tép khô+1/2 chén đậu xanh bốc vỏ +1/2 chén đậu phộng+2 thìa cefe mật ông+10 lòng đỏ trứng gà 0,5g kỷ tử+ trái cây + châu chấu non +ngày nào cũng có . như vậy có được không mình mới tập chơi xinh các bạn giúp mình ,va hướng dẩn cách nuôi chim thai long cám ơn nhiều////////////

Mr Cool

cam ơn các ban giúp đở . cho mình hỏi cám mình tự làm theo công thức này có cho chim thai long ăn được không các bạn.1 chén bavi+1 chén gạo+100g tép khô+1/2 chén đậu xanh bốc vỏ +1/2 chén đậu phộng+2 thìa cefe mật ông+10 lòng đỏ trứng gà 0,5g kỷ tử+ trái cây + châu chấu non +ngày nào cũng có . như vậy có được không mình mới tập chơi xinh các bạn giúp mình ,va hướng dẩn cách nuôi chim thai long cám ơn nhiều////////////
Thức ăn như bác thì còn gì bằng, bác thêm 1 thìa dầu ăn nữa nha