chuyển chim về huế

nghethienan hue

Hết năm nay em chuyển hộ khẩu về Huế ở luôn ,nhưng để gần tết sợ khách đi lại đông nên không tiện cho việc chuyển chim.giờ em muốn chuyển mấy em nó về trước cho đỡ nhọc mà không biết làm cách nào cho nó nhanh gọn lẹ mà phải an toàn và chủ yếu là giá cả phải chăng nữa ,
mong các bác nào có kinh nghiệm vụ này xin chỉ giúp !
từ sg về huế
xin cảm ơn !

soncao3008

Bác cứ chuyển nhượng lại hết cho ae rồi ra đấy tuyển em mới là tiện nhất đáy àh, hehe.

yeuchimhue

những con nào ko thích thì nhượng lại hoặc bán rẻ , còn mấy em nào quá thích thì chuyển về

soncao3008

Hôm rồi mình cũng mới chuyển 2 em từ bình định vào sg. Dễ thôi mà, bác cứ mua cái lồng tắm loại nhỏ (mình có 2 em nên chia là 2 ô bỏ vào). Thêm cầu cho em nó đứng, 1 trái chuối, 1 cóng nước (nhớ bỏ cục bông thấm nước vào nhé). Xong, đem lên xe và về nhà thôi.

Em nào không ứng bỏ lại thì ới mình, hôm rồi mất em bổi còn tiếc quá, hehe.

nghethienan hue

Hôm rồi mình cũng mới chuyển 2 em từ bình định vào sg. Dễ thôi mà, bác cứ mua cái lồng tắm loại nhỏ (mình có 2 em nên chia là 2 ô bỏ vào). Thêm cầu cho em nó đứng, 1 trái chuối, 1 cóng nước (nhớ bỏ cục bông thấm nước vào nhé). Xong, đem lên xe và về nhà thôi.

Em nào không ứng bỏ lại thì ới mình, hôm rồi mất em bổi còn tiếc quá, hehe.
mình chỉ gởi nhà xe thôi chứ chưa về được
còn mấy cái lồng nữa ,không biết phải làm sao !

vietgun

Nếu gửi tàu SE thì giá 200k/lồng. Uy tín, giao đến nơi không rụng 1 sợi lông và bỏ vào lồng 68 nan chuyển luôn. Bạn hỏi anh Thaphuongkhach hay chuyển hộ cho anh em các vùng miềng.

N

namkiet

Guest
Hết năm nay em chuyển hộ khẩu về Huế ở luôn ,nhưng để gần tết sợ khách đi lại đông nên không tiện cho việc chuyển chim.giờ em muốn chuyển mấy em nó về trước cho đỡ nhọc mà không biết làm cách nào cho nó nhanh gọn lẹ mà phải an toàn và chủ yếu là giá cả phải chăng nữa ,
mong các bác nào có kinh nghiệm vụ này xin chỉ giúp !
từ sg về huế
xin cảm ơn !
Quá dễ luôn, cứ mua một cái lồng nhỏ ép mộc đó, ngăn 2 ra cho cám nước trái cây chuyển về Huế, Ra bến xe miền đông gửi xe Thuận Thảo nhé.
Thân

cuong

bác đi huế chắc chắn qua đà nẵng đễ em giữ hộ vài con hehe

N

namkiet

Guest
bác Tuấn có sdt nhà xe thuận thảo không ,cho em xin với
Bạn cứ đến bến xe miền đông hỏi xe mấy giờ chạy. Xong đem đến trước nửa tiếng gửi xho xe luôn xong xin số đt nhé.
Yên tâm đi không sao đâu
Thân