CLB Chào Mào Vĩnh Thái - Nha Trang

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Nhằm thúc đầy phong trào chào mào tại TP Nha Trang tỉnh Khánh Hòa ngày càng lên cao, đóng góp vào sự phát triển chung của phong trào chào mào Miền Trung và cả nước. CLB chào mào Vĩnh Thái - Nha Trang được thành lập và hoạt động ổn định tại địa chỉ:

Café Vành Khuyên (Đi qua cầu Dứa gặp đèn xanh ,đỏ rẽ trái 200m) Đường ray xe lửa Vĩnh Thái Nha Trang.

CLB là nơi chuyên dợt chào mào, địa thế với không gian rộng rãi, thoáng mát, có đủ nắng, có chổ để xe an toàn cho anh em nghệ nhân.

Clip dợt chim tại CLB.

Mọi thông tin xin vui lòng liên lạc: Văn Chi, SĐT: 01223583378

Trân trọng kính mời.

Sửa lần cuối:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
cái này mình làm toipc laâu rồi nè, giờ no chìm luôn rồi, cội này của anh Linh đó bác Leebull!!!
Ủa chaomaobt là ai vậy nè? ở Nha Trang hả?
Tưởng nick chaomaobt là Ân bên Bình Thạnh chứ!!!

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
cái này mình làm toipc laâu rồi nè, giờ no chìm luôn rồi, cội này của anh Linh đó bác Leebull!!!
Ủa chaomaobt là ai vậy nè? ở Nha Trang hả?
Tưởng nick chaomaobt là Ân bên Bình Thạnh chứ!!!
Kaka, mình ở Bình Thạnh nhưng lập topic giùm anh Linh thôi. Nếu đã có topic cũ thì bác vui lòng ghép 2 topic lại giúp nhé, tại không thấy nên mở topic ra cho anh em biết mà giao lưu.

điểm dợt chim trên anh linh rất rộng rãi và thoáng mát,chứ dưới anh út lỏ ngồi khó chịu quá,mấy bác thông cảm tại bụng e to nên dưới anh út ngồi cấn cái bụng,hehe trên anh linh ngồi ghế cao nên ít cấn !!!

L

linhbuudien

Guest
Chuc cang ngay cang lon manh va gan ket duoc voi cac Nghe nhan cac tinh ban.Tao duoc mot san choi bo ich va uy tin bac nhat tai Nhatrang.

phong

Nghe nói Vĩnh Thái có điểm dợt chim mới?
AE nào có dịp ghé qua cội mới xem sao. Nhatrang dạo này lên ghê, mở ra biết bao điểm để thu hút phong trào nuôi chim. Kiểu nay chắc chắn các vựa chim ăn nên làm ra.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chim của bác Hoa lấy giải KK tại trường này vào 30/4/2012 nè nên bác H có nhiều kỷ niệm với CLB Chào mào Vĩnh Thái lắm hihi, thân pepsi47.
lộn tiệm rùi anh lấy giải KK của ngày thi 2/9/2012 chứ không phải 30/4 thiện ơi ngày 30/4 vĩnh thái không tổ chức thị khè khè
Thân chào

pepsi47

Moderator
lộn tiệm rùi anh lấy giải KK của ngày thi 2/9/2012 chứ không phải 30/4 thiện ơi ngày 30/4 vĩnh thái không tổ chức thị khè khè
Thân chào
Oh em lộn hehe hẹn gặp lại anh tại Nha Trang ngày 15AL chúc anh và gia đình sức khỏe chim cò luôn căng cứng, thân pepsi47.