CLB CM Tp. QUảng Ngãi-Kết nối những tấm lòng.

L

linhbuudien

Guest
Anh em ORG nếu có điều kiện hãy chia sẻ với các đồng bào khó khăn dù chỉ một lon gạo....Mình sẽ có niềm vui.
Thân lắm

tosudoc

những mơ ước mà tôi chưa làm được. Không có gì ngoài 4 từ " CHÂN THÀNH CẢM ƠN "

L

linhbuudien

Guest
Các bạn ơi hãy chung tay vì cộng đồng.
Thân

KenBui

Anh em Quảng Ngãi chú ý nào, 20h30 thứ 4 hàng tuần trên PTQ1 - Đài TH Quảng Ngãi, những mảnh đời bất hạnh đang rất cần sự đùm bọc của cộng đồng. Hãy góp sức, chung tay vì cộng đồng!

dungqn

Chủ nhật vừa rồi 17.3.2013 đoàn các Fan CLB Cm Quảng Ngãi lên đường đi làm từ thiện:

Anh em ở nhà tiếp tục nhâm nhi ly cà phê và nghe chim hót:

KenBui

Cảm ơn chú Dũng đã góp một vài hình ảnh cho phong trào. Rất mong lần đi kế tiếp sẽ có chú.

Mickeycm.batoqn

Chơi cá Tịnh Tâm
Chơi Cây Tịnh Trí
Chơi Chim Tịnh Thần
Cuộc đời có nhửng người may mắn và những người ko trọn vẹn trong cuộc sống,cảm ơn những tấm lòng của các anh để thế hệ bọn em noi theo.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Trong cuộc sống còn nhiều người gặp phải những hoàn cảnh bất hạnh, nghèo khó trong khi những người khác có cuộc sống đầy đủ hơn, mong rằng có nhiều tấm lòng vàng như các anh trong CLB Cm TP Quảng Ngãi - cafe Hồng Cường đã và đang chia sẻ mang lại sự ấm áp hạnh phúc và hi vọng tới cho những người đói nghèo. Cảm ơn các anh.

tosudoc

Nếu mình muốn góp chút lòng "GỌI LÀ" thì mình sẽ biết làm sao đây các bạn. Một chút ý tưởng, một chút chia sẽ, một chút gì gọi là copy của các anh em CLB chào mào Quãng Ngãi . anh em Org sao ko phát triển nó nhỉ.

L

linhbuudien

Guest
Hãy chung tay của ít lòng nhiều để những con người khốn khó có thêm niềm vui.Hãy bớt đi một ít gạo,tiền...một ít thôi các bạn để sưởi ấm đồng bào bất hạnh.